ผู้เขียน หัวข้อ: สาวก BF3 งานเข้า EA ประกาศยกเลิกสัญญากับ SALUZI !  (อ่าน 5950 ครั้ง)

ออฟไลน์ FirstZ77

• Full Member
  • บาน
งานเข้า...!!! เมื่อทาง SALUZI ออกมาประกาศว่าทาง EA สิงคโปร์ได้ยกเลิกสัญญาตัวแทนจำหน่ายในประเทศไทย เป็นที่เรียบร้อยแล้ว นอกจากจะยกเลิกสัญญาแล้วยังเป็นเรื่องเป็นราวขนาดต้องฟ้องร้องกันเลยทีเดียว แต่สิ่งที่น่าใจหายไม่แพ้กันก็คือ คือเกมทุกๆ เกมที่เป็นเกมใหม่จากทาง EA จะไม่มีการเปิดสั่งจองหรือนำเข้ามาจำหน่าย รวมไปถึง Battlefield 3 ที่กำลังจะวางแผงเร็วๆ นี้ด้วยเช่นกัน รายละเอียดเป็นอย่างไรสามารถอ่านได้จากประกาศจากทาง SALUZI เลยครับ

สำหรับใครที่กำลังรอว่าจะได้เล่น BF3 กันหรือเปล่า งานนี้ก็ต้องดูว่าจะมีค่ายใดเป็นพระเอกขี่ม้าขาว ช่วยพาเกมนี้มาให้พี่น้องชาวไทยตาดำๆ ได้ซ้ือหาจับจองกันล่ะนะ

ซ้ำขออภัยครับ
credit:http://www.play.co.th/main/content/id/3017/

กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Jung Hye Wook 
ให้ตายสิกะว่าจะเล่นเเผ่นเเท้เป็นบุญเครื่องหน่อย เเม่งกลับไปโหลดของก็อปก็ได้ฟ่ะ บังคับตูเอง

อ้างจาก: BoomSuperNoob
ซาลูซี่แม้งเหี้ย

ใครที่จะด่า EAแล้วไม่รู้เรื่องอย่าเสือกด่า

ซาลูซี่แม้งทั้งตอแหล อะไรต่ออะไร

ลองย้อนไปดูเอาละกัน เรื่องBF3

และก็อีกอย่าง ลองอ่านวันที่ยกเลิกสัญญาคอืวันที่11 แต่มึงเสือกมาประกาศตอนวันที่20 ควย!

อีกอยากพวกก้อปพวกโหลด มันไม่ได้ทำให้เล่น มัลติได้  แล้วมันจะไปหนุกกับเชี่ยไร

ออฟไลน์ O_o"

• Hero Member
Re: สาวก BF3 งานเข้า EA ประกาศยกเลิกสัญญากับ SALUZI !
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2011, 23:15:26 »
ผมคนหนึ่งที่รอแผ่นแท้เกมนี้แอบเสียดายเหมือนกัน คงต้องฝากเพื่อนหิ้วเข้ามาแล้วเกมนี้

ออฟไลน์ DArkMaster

• Sr. Member
Re: สาวก BF3 งานเข้า EA ประกาศยกเลิกสัญญากับ SALUZI !
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2011, 23:29:41 »
ผมต้องไปฟ้องด้วยรึเปล่าเน่ีย ;)ซ้ือคอมใหม่เพ่ือbf3โดยเฉพาะเลยนะเน่ีย (แฟนพันธุ์แท้แอบเสียใจเล็กๆ)

ออฟไลน์ Ruksadindan

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2011, 12:49:24 »
อยากให้ใช้ของเก๊ใช่ไหม เอาเลย

ออฟไลน์ H.

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2011, 14:59:56 »
ซารูฮิจะเลวยังไงผมก็ไม่รู้ แต่แบบนี้เซิฟไทยไม่มีแล้วผมจะซื้อแท้เล่นทำไมละก้าบบบ
H.

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2011, 18:03:28 »
ซารูฮิจะเลวยังไงผมก็ไม่รู้ แต่แบบนี้เซิฟไทยไม่มีแล้วผมจะซื้อแท้เล่นทำไมละก้าบบบ

เคยได้ยินมาว่าให้ซิ่งไปเล่นsv Singapore ครับ

ออฟไลน์ !LiLo!

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2011, 18:42:19 »
คงไม่พ้น Hamachi หรือไม่ก็ Tungle อีกตามเคย.......เน้~

Toyota Prius 2nd GEN : ถึงหน้าผมจะไม่หล่อ แต่หัวใจผม"หล่อมาก!"

ออฟไลน์ FirstZ77

• Full Member
  • บาน
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2011, 20:16:22 »
ไม่ต้องกลัวผมพึ่งไปถล่มEAมา โขมยกล่องๆนึงพอถึงบ้านแกะดูของที่อยู่ข้างในคือ!!!!!!!!

5555+ ขำๆนะคับ อย่าเครียดมากเดี๋ยวโหลดเอาก็ได้

ปล.แต่อยากได้ของแท้อ่ะ

ไม่เป็นไร กุโหลดก็ได้ ซาลูขี้ - -*

ออฟไลน์ H.

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2011, 22:47:09 »

เคยได้ยินมาว่าให้ซิ่งไปเล่นsv Singapore ครับ
สังคมมันก็ต่างกันอยู่ดีแหละครับ ผมอยากเล่นกับคนไทยล้วนๆมากกว่า
H.

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2011, 22:55:06 »

สังคมมันก็ต่างกันอยู่ดีแหละครับ ผมอยากเล่นกับคนไทยล้วนๆมากกว่า
ผมว่าเกมก็คือเกมนะ อย่างแข่งฟุตบอลเนี่ย ถึงจะต่างชาติเชื้อกัน ก็เล่นเหมือนกัน

ออฟไลน์ H.

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2011, 23:17:14 »
ผมเคยเล่น MW2 เซิฟนอก เล่นกับฝรั่งเหมือนแค่เข้าไปเล่นแล้วก็ออก
แต่เล่น Alter IWnet กับเซิฟไทยกันเองคุยไมค์แล้วตลกโปกฮาดี  :D
H.

ออฟไลน์ DArkMaster

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2011, 09:58:28 »
ยังไงก็รักนายนะBf ไม่ขายในไทยฉันก็จะหานายมาเล่นให้ได้ ;D
ปล.  Bf2> Mx0[11] , Bf2Bc>13ison ใครเล่นแอดมาเลยนะ