ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าจะเข้าไปที่โรจนะตอนนี้ ต้องไปเส้นไหนครับ  (อ่าน 2947 ครั้ง)

ออฟไลน์ nonp

• Sr. Member
พอดีมีบางหน่วยงาน ต้องเข้าไปที่โรงงานที่โรจนะ
ตอนนี้มีเรือติดเครื่องพร้อมแล้ว

แต่ไม่แน่ใจว่าเส้นทางที่รถสามารถไปได้ จากกรุงเทพนี่จะได้สุดแค่ไหน
น่าจะต้องวิ่งวงแหวนตะวันออกหรือเปล่า
กะจะเอากระบะยกสูงไป น่าจะรับได้ที่ 50 cm ครับ

รบกวนด้วยครับ เพราะตำรวจทางหลวงติดต่ออะไรไม่ได้เลย

หรือท่านใดมีแผนที่ updated เส้นทางที่ถุกน้ำท่วมล่าสุดก็ได้
ขอหน่อยครับ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
Re: ถ้าจะเข้าไปที่โรจนะตอนนี้ ต้องไปเส้นไหนครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2011, 16:00:06 »
คุณ Nonp ครับ เช็คหลังไมค์ด้วยครับ ส่งของไปให้

ออฟไลน์ nonp

• Sr. Member
Re: ถ้าจะเข้าไปที่โรจนะตอนนี้ ต้องไปเส้นไหนครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2011, 16:05:26 »
คุณ Nonp ครับ เช็คหลังไมค์ด้วยครับ ส่งของไปให้

Thanks a lot !!

ขอบคุณมากครับ