ผู้เขียน หัวข้อ: รถมาสด้า 3 สีดำใครลอยน้ำติดอยู่ร้านเจ๊เล๊งติดต่อรับรถด่วนค่ะ  (อ่าน 9111 ครั้ง)

ออฟไลน์ Chanissara

• Sr. Member
  • ใครจะรักเราเท่าพ่อแม่ไม่มี... ^_^
ขอประทานโทษถ้าลงซ๊ำนะค่ะ

พอดีดูข่าว Thai PBS ประกาศแจ้งพบรถมาสด้า 3 ทะเบียน ฎพ3615 ลอยติดไปแถวร้านเจ๊เล้ง ตอนนี้เค้าดักรถไว้ให้แถวนั้น ใครเป็นเจ้าของรถหรือไม่แน่ใจอย่างไรติดต่อเช็คข้อมูลได้ที่ Thai PBS นะค่ะ หรือเบอร์ 0389063059 (เบอร์โทรหลังสุดเจอจากเว็บมาสด้า 3 เค้าลงไว้เหมือนกันค่ะ)

ฝากประชาสัมพันธ์ด้วยค่ะ

ขอบคุณค่ะ

ปล.เพิ่งแอดภาพ เครดิตจากเว็บ thaimazda3 ค่ะ .. ดูจากทรงเหมือนมาสด้า 2 นะค่ะ แต่พอสังเกตุกระจกข้างเหมือนไม่ใช่เพราะปลาย 2 ของกระจกจะแหลมๆหน่อย..? -_-"
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 31, 2011, 21:28:13 โดย Chayada »

ออฟไลน์ PJ"

• Hero Member
  • Fake Forester
ท่าทางลอยมาไกลนะครับ

ออฟไลน์ LimitedEdition

แพ็คไว้ดีเกิ๊นนน

ออฟไลน์ Aphutylfc

• Full Member
สงใสรักรถมากห่อดีมาก น้ำไม่เข้าแม้แต่หยด5555

ออฟไลน์ NINENOI

• Nine & Knight
แสดงว่าวิธีแพ็คดีมาก แต่สงสัยลืมผูกโยงไว้

รักรถให้ผูก รักลูกให้สอน
ถ้าเราซื้อของที่ไม่จำเป็น สุดท้ายเราต้องขายของที่จำเป็น

ออฟไลน์ Tonaka

ห่อไว้ดีแต่ลืมผูกครับ 555+
阿蘇山

ออฟไลน์ Mighty-X

มีดาวเทียมมาให้พร้อมเลย :)

ออฟไลน์ ktanapat

• Newbie
  • *
ลอยมาแบบนี้ มิบุบหมดเหรอเนี่ย  :'( :'(

ออฟไลน์ YenChar

ใส่ถุงไม่แยกน้ำ

สรุปคือ น้ำเข้าถุงเพราะรถกระแทกไปๆมาๆ
บุบ+น้ำเข้า+เป็นรอย+เครื่องพัง

เพราะไม่ผูกไว้แท้ๆ

ออฟไลน์ MoLee

แหม๋ๆ ตอนแรกอ่านข่าวนี้ในtwitter. ก็งงว่ามันลอยมาได้ไงหว่า เห็นรูปปัปเข้าใจล่ะ ::)

ออฟไลน์ art_duron

แหม๋ๆ ตอนแรกอ่านข่าวนี้ในtwitter. ก็งงว่ามันลอยมาได้ไงหว่า เห็นรูปปัปเข้าใจล่ะ ::)
เมื่อหลายปีก่อนก็มีข่าวที่ประเทศเพื่อนบ้านเราซักที่ครับ ว่ามี Mazda 3 ลอยอยู่ในบ่อน้ำซักแห่งครับ แถมไม่ได้ห่อพลาสติกด้วยลอยแบบสดๆเลย รู้สึกว่าท้ายจะลอยสูงขึ้นแต่หน้าจมอะครับ
ปล. รู้สึกคันนั้นจะสีขาวไม่ก็สีเงินหรือเทานี่ละครับ

ออฟไลน์ H.

ดีใจกับ mazda คุณได้ประสบความสำเร็จในการลดน้ำหนักตัวถังให้ m3 แล้วละ  ;D
H.

ออฟไลน์ BlackSpeed

แกะมาจะมีบุบมั๊ยเนี่ย สงสารรถ
ประสบการณ์ (Experience) คือ การเรียนรู้จากความผิดพลาดของตนเอง
ความรู้ (Knowledge) คือ การเรียนรู้จากความผิดพลาดของคนอื่น
แต่ถ้าได้ความรู้ผิดๆ ประสบการณ์แบบผิดๆ กรุณาอยู่เฉยๆดีกว่า
My Review "HYUNDAI SONATA SPORT" http://www.headlightmag.com/webboard2011/index.php/topic,21395.0.html

ออฟไลน์ BBOnLY

• เพจวิศวะท่องโลกการเงิน
เมื่อวันก่อนก็มีข่าว Mazda 2 ลอยมากับน้ำนะเนี่ย

ติดตามเพจ "วิศวะท่องโลกการเงิน" ได้นะครับ

https://www.facebook.com/engineerinsidefinanceworld

ให้ #แอดบอยดูแล ได้ครับ

ออฟไลน์ หงส์จำปา

• Jr. Member
  • **
แบบนี้ถ้าผูกโบว์มาด้วย จะแกะออกมาใช้เลยนะเนี่ย

ออฟไลน์ N'droid

• แฟนพันธุ์แท้ android
แล้วมันจะไม่เกิดรอยบุบเหรอครับ
รีวิวแรกในชีวิตครับ /////รีวิว Toyota hilux vigo smart cab ///// รีวิวตามภาษาเด็กอายุ 14
http://www.headlightmag.com/webboard2011/index.php/topic,16817.0.html

//// รีวิว isuzu grand adventure "รอเวลานี้มานาน”
http://www.headlightmag.com/webboard2011/index.php/topic,17338.0.html

ออฟไลน์ Tonaka

จะว่าไปนึกว่า spy shot  555+
阿蘇山

ออฟไลน์ 5thAvenue

• Hi!!!!
เค้าเอามาบริจาคหรือเปล่าคับ ดูป้ายข้างหลังสิ  ;D ;D ;D

ออฟไลน์ freedスプーン3300

• freed korat
เค้าเอามาบริจาคหรือเปล่าคับ ดูป้ายข้างหลังสิ  ;D ;D ;D
ช่างคิดได้เน๊าะเจ้ากาว เออ สงสัยเค้าจะลอยสะเดาะเคราะห์
แต่นี่มันยังไม่ถังวันเพ็ญเดือนสิบสองเลยอ่ะ

ออฟไลน์ birm@productive

นึกว่าลอยกระทง...
ประวัติ
รถ 11 คัน
ยาง 14 รุ่น

ออฟไลน์ vellcap

เจออะไรแปลกๆเยอะนะครับ รถสวนเรือ รถลอยหนี จูงรถ

ออฟไลน์ Sappe!

ไม่ชนนั้นชนนี้หมดหรอครับ  :o
'02 Ford Ranger 2.5 Turbo XLT
'06 Ford Ranger 3.0 TDCi XLT
'10 Ford Focus 2.0 TDCi Ghia
'11 Ford Fiesta 1.6 Sport
'14 Ford EcoSport 1.5 Titanium