ผู้เขียน หัวข้อ: เหลืออีกแค่ 7 วันเท่านั้น คอนเสิร์ต X Japan ก็จะมาแร้ววว  (อ่าน 3025 ครั้ง)

ออฟไลน์ HYDE--

• Hero Member
ดูจากโฆษณาในทีวี ผมขอเดาว่า คงเป็นการย้ำว่า คราวนี้ ไม่เลื่อนแน่นอน นอกจากว่า น้ำมันเจือกเข้าเมืองทองจริงๆ
มีการย้ำว่า บัตรขายหมดแล้ว กับ บอกวันที่อีกครั้ง

ไม่ทราบว่าในนี้มีใครไปบ้างค้าบบ จำได้ว่าเคยซาวเสียงไปรอบนึง มีคนไปหลายคนอยู่เหมือนกัน อิอิ
เผื่อว่าเจอกัน จะได้ทักทายกัน หรือ จะถ่ายรูปกันก็ได้ ผมกะจะแต่งเต็มยศไปเลย มาหมด กางเกงดำเงา คอมแบท 555+
ผมอยู่โซน SD น่ะครับ

ออฟไลน์ YIM

• ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
ผม check เองแหละครับ นานมาแล้ว

หวังว่าคงไม่เลื่อน (เกือบลืมแล้วนะเนี่ย)
JDM เท่านั้น จะครองโลก!

ออฟไลน์ linkinzeal

• Newbie
  • *
อยากไปเหมือนกันครับ แต่เรื่องโฆษณาผมว่าเอาแน่เอานอนไม่ได้นะ ขนาดคอนเสิร์ต David Foster ที่ประกาศยกเลิกไปตอนกลางวัน ผมยังเห็นโฆษณาในตอนกลางคืนของวันนั้นอยู่เลย  ;D

ออฟไลน์ HYDE--

ไปดูใน TTM ก็ไม่เลื่อนครับ หูย แต่ โอกาสเลื่อนก็ไช่ว่าจะไม่มีนะเนี่ย ถ้าคราวนี้เลื่อน อีก คงเซงเลย