ผู้เขียน หัวข้อ: คุณจิมมี่ครับ วันนี้มี update นำท่วมประจำวันไหมครับ  (อ่าน 2654 ครั้ง)

ออฟไลน์ wsu

• Jr. Member
  • **
ผมอยู่นครปฐม แต่ลูกเรียน กทม ไม่รู้เปิดเรียน 15 พ.ย. นี้ ถนนบรมราชชนนี บางพลัด สะพานซังฮี้จะแห้งยังก็ไม่รู้ นำจะเข้าถึงเมืองนครปฐมไหมครับ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
Re: คุณจิมมี่ครับ วันนี้มี update นำท่วมประจำวันไหมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2011, 10:00:28 »
ตัวเมืองนครปฐม ไม่เข้าครับ

แต่ ถ้ากลัว ก็ยกของขึ้นชั้นบนไว้ก่อน เผื่อไว้ก็ได้ครับ

โซนบางพลัด น่าจะเลื่อนเปิดเรียนออกไปอีกนิดนึง แต่คาดว่าไม่เกินสิ้นเดือนนะครับ

ออฟไลน์ Prachsaphol_yjd

• Sr. Member
Re: คุณจิมมี่ครับ วันนี้มี update นำท่วมประจำวันไหมครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2011, 10:13:46 »
อย่าให้เข้าตัวเมืองนครปฐมเลย....สาธุ
เสียวจริงๆ  :-\