ผู้เขียน หัวข้อ: // รู้สึกว่า รีวิว เราจะห่างหายไปเกือบ 1 เดือนแล้วเนาะ...//  (อ่าน 8442 ครั้ง)

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
Subaru Impreza WRX STi จะได้อ่านกันใน 2-3 วันนี้ครับ
ตามด้วย Mazda 3 เครื่อง 2.0 ลิตร แบบตามมาไม่ห่างนัก ในสัปดาห์ถัดไป
จากนั้น ก็คือ Hyundai Sonata Sport รวมทั้ง Prius , 5-Series , X6
แล้วก็เริ่มจะไล่สต็อกที่เหลือให้หมดกันเสียที

สารภาพเลยว่า ผมเจอปัยหากับตัวเองอย่างนึง

ผมว่า ผมติดตาม และเกาะติดข่าวสารเรื่องน้ำมากไป
จนต้องฟื้นอารมณ์ และความรู้สึก ให้กลับมาอยู่ในเรื่องรถยนต์ให้ได้

และ มันเพิ่งฟื้นกลับมาได้ เมื่อไม่กี่วันที่ผ่านมานี้เอง

ขออภัยที่ให้รอ...จะลุยกันเต็มที่ละครับ

ปล. สัปดาห์นี้ เราจะทำงาน เก็บไว้ สำหรับบทความเซอร์ไพรส์ อีก 1 ชิ้น
ที่ยังไม่มีกำหนดเผยแพร่ในปีนี้ (คือตั้งใจว่า จะเผยแพร่ในปีหน้า แต่ต้องทำทุกอย่าง เก็บไว้ในสัปดาห์นี้)
แน่นอน บอกไม่ได้ว่าเป็นรถอะไร แต่เชื่อว่า มีคนอีกไม่น้อย อยากรู้เรื่องราวเกี่ยวกับรถคันนี้แน่...
เพราะมีกำหนดจะขายในเมืองไทย ปี 2012 นี่แหละ!

ผมตื่นเต้นมาก กับรถคันนี้ครับ...

ออฟไลน์ montague

• Newbie
  • *
ขอให้ทุกอย่างกลับมาอยู่ในสถาวะปกติไวๆครับ

ขอบคุณพี่จิมมี่และทีมงานที่ต้องเหน็ดเหนื่อยทำงาน เพื่อผลงานดีๆที่มีให้สมาชิกทั้งหลายได้ติดตามครับ

ออฟไลน์ wiizkaya

• Full Member
กำหนดขาย 2012  :o Elantra หรือเปล่าครับ อิอิ ๆๆๆ

รอรีวิว Mazda 3 อยู่นะครับพี่จิมมี่

ขอบคุณสำหรับสิ่งดีๆครับผม

ออฟไลน์ Sappe!

เป็นกำลังใจให้น่ะครับ สู้ๆ  :)
'02 Ford Ranger 2.5 Turbo XLT
'06 Ford Ranger 3.0 TDCi XLT
'10 Ford Focus 2.0 TDCi Ghia
'11 Ford Fiesta 1.6 Sport
'14 Ford EcoSport 1.5 Titanium

ออฟไลน์ Nikle_pk

เข้าใจกับสถาณการณ์ครับ

สิ่งที่พี่ทำมันเพื่อ "ส่วนรวม" สมควรกระทำอยู่แล้วครับ

สำหรับรีวิวถ้าไม่รบกวนขอฝาก captiva ด้วยอีกคันนึงนะครับพี่
My Review !!! New Vellfire 2.5ZG Edition !!!
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=44242.0

methus zaa

• บุคคลทั่วไป
สู้ๆครับ พี่จิม เป็นกำลังใจให้ ยังไงผมรอสุดยอดรีวิวของพี่แน่ๆครับผม แต่แน่ๆเลยเย็นนี้อาจจะได้เห็นรีวิว C-class ของผมครับ อาจจะมาหลังพี่ อ๊อก สุดหล่อนิดนึง

ออฟไลน์ PJ"

• Fake Forester
Re: // รู้สึกว่า รีวิว เราจะห่างหายไปเกือบ 1 เŨ
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2011, 13:43:34 »
รออ่านแมว STi อยู่นะค้าบพี่จิมมี่ :D

รถที่ว่า camry2012 ป่าวหว่า

ออฟไลน์ view_skyline

• Newbie
  • *
เป็นกำลังใจติดตามผลงานอยู่เสมอครับ ตอนนี้กำลังไล่ดูคลิปที่ผ่านมาทุกคันเลย

ขอบคุณสำหรับสิ่งดีๆ ที่มอบให้ครับ  :)

ออฟไลน์ Lammerison

• Sr. Member
แฮะๆๆๆ จะลอง review เรือบ้างก็ได้นะครับ

;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D

ออฟไลน์ bigglives

• Love Technology
จะรออ่านครับ

สงสัยพี่แพน น่าจะรีวิวเรือได้นะครับ เห็นบ้านน้ำท่วมอยู่  ;D

ปล ใครเจอน้ำท่วมเข้าบ้านขอให้อย่าได้รับภัยอะไรมากกว่านี้ครับ
Twitter : @bigglive
facebook : facebook.com/bigglive
Website : itcoolgang.com

ออฟไลน์ shando

อยากอ่านsonata sportกับpriusมากครับ ;D

ออฟไลน์ HYDE--

เป็นกำลังใจให้อีกคนครับ สู้ๆ รอชมครับ

ออฟไลน์ Alcatraz

อย่าลืม series 7 ด้วยนะครับ

เซอร์ไพรส์อะไรหว่ารอลุ้นด้วยคน

ปัญหาของแพนคือ.

ถ้าจะรีวิว ต้องเรือยอร์ช หรือเรือหางยาว หรือไม่ก็ต้องพวก Star Cruise ไปเลย

เพราะแค่การจะให้แพนออกมานอกบ้านทุกวันนี้ด้วยเรือ
เรายังต้องคิดแล้วคิดอีกหนะครับ....

(ว่าเรือจะจมลงไปทันทีไหม? ฮ่าๆๆๆๆๆ)

ออฟไลน์ eight

เรา 3คนก็ได้เรือดำน้ำแล้วครับ ป่ะออกเรยย!  ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 06, 2011, 15:11:46 โดย eight »

ออฟไลน์ DKtogether

• Jr. Member
  • **
อยากให้รถที่รอเป็น Jazz Hybird จังครับ (อยากให้ขายในปี 2012)

ออฟไลน์ N'droid

• แฟนพันธุ์แท้ android
สู้ๆนะครับ เหนื่อยก็พักได้ครับ  :) :)
รีวิวแรกในชีวิตครับ /////รีวิว Toyota hilux vigo smart cab ///// รีวิวตามภาษาเด็กอายุ 14
http://www.headlightmag.com/webboard2011/index.php/topic,16817.0.html

//// รีวิว isuzu grand adventure "รอเวลานี้มานาน”
http://www.headlightmag.com/webboard2011/index.php/topic,17338.0.html

ออฟไลน์ THUIO

กำลังเซ็งๆอยู่ครับ ปล่อยมาเร็วๆนะครับ อ่านแก้เครียดแก้เบื่อ

ออฟไลน์ nonp

รออ่าน Mazda 3 กะ Prius

ออฟไลน์ peeraphat

• Newbie
  • *
แทง L12F หมดตัว

ออฟไลน์ pe@ce

• Newbie
  • *
eco car ของ mitsubishi ?

ออฟไลน์ nuttanva

• **
หลังจากนี้ พี่จิมมี่มีแผนจะรีวิว Captiva MC  ไหมครับ
เห็นว่าตัวดีเซลมาแล้ว

ออฟไลน์ [J]e[w]

นิสสัน L12f ชัวร์
Don't waste time grieving over past mistakes, learn from them and move on!

ออฟไลน์ RaKuRa

• **
เป็นกำลังใจให้คับ ถึงจะไม่มีรถแต่ก็ขอสูบความรู้ต่อ ^^ สู้ๆ คับ

ออฟไลน์ mini_freak

• ไอ้บ้ารถ mini / AWD หัวรุนแรง / Save the MT
ปัญหาของแพนคือ.

ถ้าจะรีวิว ต้องเรือยอร์ช หรือเรือหางยาว หรือไม่ก็ต้องพวก Star Cruise ไปเลย

เพราะแค่การจะให้แพนออกมานอกบ้านทุกวันนี้ด้วยเรือ
เรายังต้องคิดแล้วคิดอีกหนะครับ....

(ว่าเรือจะจมลงไปทันทีไหม? ฮ่าๆๆๆๆๆ)

เดี๋ยวพี่แพนแกก็แอบไปซื้อเรือเจ็ทแล้วยัดเครื่องเรือของฮอนด้าแบบมีวีเทคนะพี่ เอาแบบว่า ต่อให้ต้องจม เรือฉันต้องซิ่งปรู๊ดสนุกกับมันได้ก่อนเฟ้ย (ฮา)
เสพติด AWD แถมโดน BC5 ของใครบางคนแถวนี้ยั่วกิเลส.... ยั่วซะต้องสอยมาสักคัน
Twitter @z2bbgr

ออฟไลน์ ArmMoTo

รอ sonata กับ 5-series

แอบชอบเบาๆ แต่จริงๆอยากอ่านทุกอันเลย  ;D ;D

ดูแลสุขภาพด้วยครับพี่จิมมี่  :D

ออฟไลน์ beeday

+
สู้ๆ นะครับคุณ J!MMY ^___^
แอบลุ้นตัวเซอร์ไพรส์ให้เป็น All New Camry หรือไม่ก็ All New CR-V จังเลยครับ
5555 (ขอให้ลุ้นถูกกก)
+

เรา 3คนก็ได้เรือดำน้ำแล้วครับ ป่ะออกเรยย!  ;D

5555555555555555555555555

โอย....ฮาจนน้ำหูน้ำตาร่วง!

ออฟไลน์ NINENOI

• Nine & Knight

5555555555555555555555555

โอย....ฮาจนน้ำหูน้ำตาร่วง!

ขออัตราเร่งและอัตราสิ้นเปลืองด้วยครับ

แต่เอ จะเป็นอัตราจมรึเปล่าน้อ
ถ้าเราซื้อของที่ไม่จำเป็น สุดท้ายเราต้องขายของที่จำเป็น

ออฟไลน์ Artty_Ray

• -!@#$%
รู้สึกว่า็พี่จิมคงต้องหันมารีวิว เรือ กระลามัง โฟม.....อะไรพวกนี้แล้วหละ
แล้วให้พี่แพนทดลอบความคงทนการรับน้ำหนัก อิๆๆ
My impression is Impreza