ผู้เขียน หัวข้อ: Mercedes-Benz C200CGI Blueefficiency elegance รถน่าขับที่สุดในบ้าน  (อ่าน 52102 ครั้ง)

methus zaa

• บุคคลทั่วไป
Re: Mercedes-Benz C200CGI Blueefficiency elegance รถน่าขับที่สุดในบ้าน
« ตอบกลับ #60 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2011, 13:41:53 »
ขอบคุณสำหรับ รีวิวมากเลยนะครับ พอดีจะหารุ่นนี้อยู่อะครับ  รบกวนคุณ Tan ตอบPMหน่อยนะครับ มีเรื่องจะสอบถามอะครับ ขอบคุณมากเลยนะครับ
ยังไงก็ pm มานะครับ อิอิ

ออฟไลน์ TIWLY

• Newbie
  • *
Re: Mercedes-Benz C200CGI Blueefficiency elegance รถน่าขับที่สุดในบ้าน
« ตอบกลับ #61 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2011, 13:02:25 »
ผมว่าช่วงล่างยังไม่นิ่มนวลเท่ากับรุ่นอื่นนะครับสำหรับW204

เหมือนBenz ตั้งใจออกแบบมาให้มันlean toward BMW มากขึ้นเยอะเลยครับ

ช่วงล่าง การตอบสนองต่างๆผมว่า Benz ตั้งใจทำออกมาให้ฟิลลิ่งเหมือนseries 3

ยังไงชอบกล สะเทือน พวงมาลัยกระฉับกระเฉง ใครที่ยึดติดภาพลักษณ์ของ

Benz อาจจะงง งง หรือต้องปรับ ความรู้สึกพอสมควรครับ แต่แลกมาด้วยความรู้สึกว่า

ขับbenz แล้ว ไม่ใช่คนแก่ที่ต้องขับbenz เสมอไปเอาใจวัยสะรุ่นมากขึ้นเยอะเลยครับ

แต่รูปทรงผมว่าสวยงามดีครับแต่ยังแพ้Audi เรื่องดีไซน์ต่างๆAudiสมัยนี้มันดีไซน์มาแบบ

เห็นแล้วกรี้ดเลย ขอบคุณสำหรับรีวิวดีๆครับ

ปล.ผมแพ้กลิ่นภายในW204ครับ นั่งนานๆแล้วจะมึนๆ ไม่รู้เป็นรึปล่าว ;)

เห็นด้วยคับเท่าที่ใช้มาความรู้สึกผมว่ามันแคบไป
สั้นไปนะอาจเป็นเพราะว่าผมตัวสูงมั้ง184Cm.
ทุกอย่างก็พอใช้ได้ในใจอยากได้อีคลาส555+

ออฟไลน์ Despinaauto

• Sr. Member
« ตอบกลับ #62 เมื่อ: มกราคม 28, 2012, 16:14:51 »
  c class w204  สวยดียิ่งตัว mc 

คนตัวไม่ใหญ่นั้งได้แบบสบายๆครับ