ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วงนี้น้ำท่วม หนีไปต่อใบขับขี่ที่ต่างจังหวัดได้มั้ยครับ  (อ่าน 3091 ครั้ง)

ออฟไลน์ Quadrifoglio Verde

• Sr. Member
  • Remember Life is Hanging in the Balance !
ใบขับขี่หมดอายุไปเมื่อเดือน ต.ค ที่ผ่านมานะีครับ เป็นใบขับขี่ 5 ปี เดิมทำบัตรขนส่งแถวๆ บางกรวยน่ะครับ ตอนนี้ท่วมสนิทไปแล้ว

ปลายสัปดาห์นี้ จะไปบ้านแฟนที่ตราดพอดีน่ะครับ ช่วงวันพฤหัส ไม่ทราบจะไปต่อใบขับขี่่ที่นั่นได้มั้ยครับ แล้วต้องเตรียมหลักฐานอะไรไปเป็นพิเศษหรือเปล่า

ขอบคุณล่วงหน้ามา ณ.ที่นี้้ครับ  :)
FIAT 131 SuperBrava 1600 T/C 1981
VOLVO 850 GLT 1997
Mercedes W204 C250 CDI AVANTGARDE 2011

ออฟไลน์ tokyo

• Sr. Member
ทำได้ทั่วประเทศครับหลักฐานเหมือนกันหมด
07 mazda 3

ออฟไลน์ zamba

• Newbie
  • *
ทำที่ไหนก็ได้ครับ