ผู้เขียน หัวข้อ: โครงการ Ford Everest ใหม่ทำไมเงียบจัง  (อ่าน 5462 ครั้ง)

ออฟไลน์ DABBARANSI

• Newbie
  • *
โครงการ Ford Everest ใหม่ทำไมเงียบจัง
« เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2011, 02:26:18 »
 ::) รถ PPV ตัวใหม่ของ Ford เงียบมาก ทั้งที่ Ford Ranger เปิดตัวก่อน Chevy Colorado ซะอีก
แต่ GM แซงเปิดตัว PPV (ถึงจะยังไม่ใช่ตัวผลิตจริงก็เถอะ) ไปก่อนแล้วมีใครได้ข่าวอะไรบ้างมั้ยครับ

ออฟไลน์ Fly to dream

• Hero Member
Re: โครงการ Ford Everest ใหม่ทำไมเงียบจัง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2011, 02:40:11 »
 อาจจะซุ่มทำอยู่มั้งครับ อิอิ  ;D ;D ;D  ดู explorer ใหม่ไว้ ผมเชื่อว่าแบบนั้น
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ sirisak_ac118

Re: โครงการ Ford Everest ใหม่ทำไมเงียบจัง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2011, 07:42:15 »
ปลายปีหน้ามีลุ้นครับ รออยู่เหมือนกัน......ของดีต้องรอกันหน่อย  ;D

ออฟไลน์ SADAEW

• Full Member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2011, 10:46:16 »
อาจจะซุ่มทำอยู่มั้งครับ อิอิ  ;D ;D ;D  ดู explorer ใหม่ไว้ ผมเชื่อว่าแบบนั้น

explorer ไม่น่าเข้านะครับ คงต้องเป็นตัว PPV ที่หน้าตาละม้ายคล้าย Ranger แหละครับ

ออฟไลน์ beerrl

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2011, 12:19:49 »
รอเหมือนกันครับบบ
Volvo 850GLT
Honda odyssey
Toyota Camry hybrid
Suzuki swift eco
Hyundai tucson crdi
Nissan Xtrail 2.0V 4wd
Honda Civic FC 1.8EL

ออฟไลน์ buggle01

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2011, 13:30:27 »
ขอให้มาไวๆ ไว้เทียบกับ trailbrazer อีกทีครับ

ออฟไลน์ Fly to dream

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2011, 22:57:14 »

explorer ไม่น่าเข้านะครับ คงต้องเป็นตัว PPV ที่หน้าตาละม้ายคล้าย Ranger แหละครับ

ผมว่ามันจะคล้ายครับไม่ใช่นำเข้า  ;) ;) ;)
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ Cross MPV

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2011, 10:40:39 »
ขอให้อุดข้อเสียของตัวเองที่เคยมีด้วยนะครับ จะได้สู้กับยี่ห้ออื่นได้อย่างทัดเทียม
Find a vacuum and fill it.