ผู้เขียน หัวข้อ: เอาคลิป(ยาว)ของForza 4 Autovista ให้เสียงโดย Jeremy Clarkson มาให้ชมครับ  (อ่าน 5774 ครั้ง)

ออฟไลน์ NONT4477

• Hero Member
  • Let the SKYFALL

Part1 ครับ

Part2 ครับ

ดูแล้วช่วยบอกด้วยนะครับว่าชอบคันไหน  อยากรู้ครับ  :)

ปล. ผมชอบ SLS AMG ครับ  ;)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 14, 2011, 15:46:38 โดย Nont5510 »
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
Autovista คืออะไรครับ

Autovista คืออะไรครับ
เป็นคนที่ทำเกมส์นี้หรือเปล่าครับ Forza 4 Motorsport รู้สึกจะเป็นเกมส์ใน Xbox360นะครับ ผมไม่เคยเล่นละก็ไม่ค่อยรู้เรื่องนี้เหมือนกัน แต่กราฟฟิคสวยมากเลย
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)

conan_murder

• บุคคลทั่วไป
Autovista เป็น Feature หนึ่งของเกมส์ครับ เป็น Feature ที่ให้เราจะเดินดูรอบๆรถได้ อ่านข้อมูลของรถได้ และข้อมูล โมเดล 3D ของรถนั้น ถือว่าละเอียดมากๆครับ

ปล.ผมชอบ Bentley 8 Litre

Autovista เป็น Feature หนึ่งของเกมส์ครับ เป็น Feature ที่ให้เราจะเดินดูรอบๆรถได้ อ่านข้อมูลของรถได้ และข้อมูล โมเดล 3D ของรถนั้น ถือว่าละเอียดมากๆครับ

ปล.ผมชอบ Bentley 8 Litre
ขอบคุณครับ เป็นความรู้ใหม่ของผมเลยครับ  :D

nattanon_661

>>BMW M5 (F10)<<
ปล. ถ้าผมเอาเกมส์นี้มาลงแม๊ค ผมหล่ะ จะเล่นได้มัียน๊อออ??
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 14, 2011, 18:04:30 โดย nattanon_661 »

ออฟไลน์ TheBestOrNothing

ชอบ SLS AMG ที่สุดในใจเลยคร๊าบๆ  แต่เหมือนกับ Jeremy แกก็เชียร์ออกนอกหน้าเหมือนกันนะครับ 555+
เหมือนได้ดูรายการ TopGear เองเลยครับ
ละเอียดดีครับผม+ปนฮากับมุขของพี่ Jeremy Clarkson  เค้า

ขอบคุณที่แบ่งปันครับผม ^^

ออฟไลน์ mew123765

• Full Member
โอ็ะ เสียงเจอรามี่ยังไม่พอ มุมกล้องก็สไตล์ Top Gear ด้วย

ชอบ SLS AMG ที่สุดในใจเลยคร๊าบๆ  แต่เหมือนกับ Jeremy แกก็เชียร์ออกนอกหน้าเหมือนกันนะครับ 555+
เหมือนได้ดูรายการ TopGear เองเลยครับ
ละเอียดดีครับผม+ปนฮากับมุขของพี่ Jeremy Clarkson  เค้า

ขอบคุณที่แบ่งปันครับผม ^^
ตาลุง Jeremy แกเป็นแฟนพันธ์แท้ AMG ตัวพ่อเลยหนิครับ ฮ่าๆ
เท่าที่ติดตาม Top Gear มานี่เหมือนแกซื้อมาใช้ 2 คันแล้ว SL55AMG กับ CLK63AMG Black
เดี๋ยวรอติดตาม Season ต่อไปแกอาจจะสอยมาแล้วก็เป็นได้  ;)

โอ็ะ เสียงเจอรามี่ยังไม่พอ มุมกล้องก็สไตล์ Top Gear ด้วย
พี่น้องครับ สรุปแล้วชอบคันไหนครับ  อย่าบอกนะว่าหาไม่ได้อ่ะ ฮ่าๆ  ;D

conan_murder

Re: เอาคลิป(ยาว)ของForza 4 Autovista ให้เสียงโดย Jeremy Clarkson มาให้ชมครับ
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2011, 19:23:02 »
ไม่ต้องห่วงครับ แกสอยไปเรียบร้อยแล้วละครับ เอามาแทน Gallardo Spyder

Re: เอาคลิป(ยาว)ของForza 4 Autovista ให้เสียงโดย Jeremy Clarkson มาให้ชมครับ
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2011, 19:30:52 »
ไม่ต้องห่วงครับ แกสอยไปเรียบร้อยแล้วละครับ เอามาแทน Gallardo Spyder
โอย สยองจริง  อิจฉาฝรั่งครับ

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2011, 23:19:33 »
ตาลุงแกรัก AMG จริงเลยครับ กล้าขับ SLS AMG แข่งในสนามกับ Gallardo Superleggera LP 570-4 ถึงขั้นบอกว่าเป็น The Best Car in the program

ถ้าถามเราๆท่านๆคงไม่ต้องแข่งให้เหนื่อยหรอก รู้ผลกันอยู่แล้ว

ออฟไลน์ DioVeloce

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2011, 08:20:07 »
ปล. ถ้าผมเอาเกมส์นี้มาลงแม๊ค ผมหล่ะ จะเล่นได้มัียน๊อออ??

Exclusive for Xbox360 เท่านั้นครับผม  ;)

nattanon_661

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2011, 13:53:25 »

Exclusive for Xbox360 เท่านั้นครับผม  ;)
โห่ยยยยยยย เซ็ง มีแต่ นินเทนโด้ หวี - -