ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้ไปนั่งเรนเจอร์ใหม่มาที่ศูนย์ เอาภาพมาให้ชมครับ  (อ่าน 13578 ครั้ง)

ออฟไลน์ dunghill

• Full Member
ไปดูที่ศุนย์ไหนมาครับ อยากไปลองดูคันจริงบ้าง
HondaCity 03'
Mazda 323 Astina 91'
HondaCity 12'

ออฟไลน์ roj

• Jr. Member
  • **
ฝากดูให้ด้วยครับ
อยากรู้ว่า เครื่องเบนซิน 2.2 มี 4x4 และ เกียร์ auto หรือไม่
4 ประตูหรือ 2 ประตูก็ได้มีหรือไม่

ออฟไลน์ Kookkui

• Newbie
  • *
ด้วยความเคารพนะครับ ผมว่ายิ่งดูยิ่งเฉยๆ โบราณๆ ยังไงไม่รู้ ณ จังหวะนี้ผมให้ เชฟโรเลต New Colorado สวยสุดครับ
ส่วนเรื่องสมรรถนะ คงต้องรอดูกันอีกทีนะ

ออฟไลน์ Ninezti

• Hero Member
  • Only in a Jeep ..
    • TECHHANGOUT
ไมลดูธรรมดามากกกเลยอะ ภายในชอบ ดีแมกกับ เชฟนะ.   ที่ลอกประตูอยุข้างสวิทไฟฉุกเฉินหนิครับ. แต่ตัวบอกว่าลอกหรือไม่ลอกตรงประตูหลังหาไม่เจอเลย55

ออฟไลน์ Newhang

..........ผมว่า เบาะหลัง มัน ยังดู ตั้งชัน อยู่นะ แล้วบาน ประตู หลัง ตอนเปิด ออกมา ดู สั้นๆ เหมือน navara เลย ดูแล้ว  มิติ รถ ใหญ่ แต่ข้างในมันดู เหมือน แคบกว่าที่ มิติ ภายนอก.....พอสมควร........ดู จากรูป แล้ว ผมว่า เบาะ หลัง new d-max จะเอนมากกว่า นี้ หน่อยนะ แล้วมิติ ภายใน ก็ดู กว้างกว่า.....(ความเห็นส่วนตัวนะครับ)

เรื่องความแคบ คงไม่ได้แคบแบบอึกอัดนะครับ แต่ว่าแคบกว่าตัวรถภายนอก  ให้ลองดูที่ใส่ของข้างประตูนะครับ ใส่น้ำขวด1.5ลิตรน่าจะได้นะครับ มันใหญ่มาก แม้จะดูตื้นไปหน่อย

สงสัยพวกสาเหตุพวกนี้เลยทำให้ดูแคบกว่าที่คิดไว้มั๊งครับ

ออฟไลน์ youngbear

;D ;D ;D..............ขอบคุณครับ  สวยดีครับ :(

yogibear

ออฟไลน์ The Coup Channel

โอ๊ะ ... ก้านไฟเลี้ยว ของมาสด้า : D

ออฟไลน์ tg

• Jr. Member
  • **
  :o ดูใหญ่มาก แต่เบาะหลังสั้นไปหรือเปล่า

ออฟไลน์ เหน่ง3760

• Newbie
  • *
เบรคมือ  มาซะที  ;D

ออฟไลน์ natty ib-cm

• Sr. Member
สวยจังเลย