ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อวานไปงานรถอเมริกันที่สนามเทพนครมา เอารูปมาฝาก ใครอยากเบิ่ง เชิญเข้ามา ..!!!  (อ่าน 32684 ครั้ง)

ออฟไลน์ =TUM=

• Sr. Member
ขอบคุณมากครับสำหรับรูป ผมอยากจะไปมั่งจังเพราะเพื่อนผมจะรู้กันอยู่ว่าผมเป็นพวกบ้าอเมริกัน ที่เห็นส่วนใหญ่จะเป็นค่าย chevy กับ pontiac ซะส่วนใหญ่นะครับ อ๋อ ford mustang ก็เยอะ แต่ chevy  เนี่ยสิตรึมเลย ทั้งมาลิบู ทั้งคาเมโร่ SS แล้วก็ chevy truck แต่ที่ผมชอบจะเป็น 2 แบรนด์ ครับ คือ Cadillac กับ Lincoln เท่าที่เห็นก็มี Cadillac fleetwood สีฟ้าปี 73-74 แล้วก็ cadillac Eldolado ปี63 หางปลาสีดำที่ตัดหลังคาทำเป็นแนว Lowrider  ครับ แล้วก็เหลือบไปเห็นท้ายของ Lincoln mark IV ไม่ก็ V ครับ ชอบบบมากกก

ออฟไลน์ RhinoMango

• Very Rhino User
  • Hero Member
  • Let's get back to '94.
จะแต่งจะเติมถ้อยคำ สักกี่หมื่นคำ  ::)

:. Volkswagen Vento VR6 '94 // :. Nissan NX "กูปรี" '94

You can Follow me on Twitter : @rhinomango

เอ๊ะ .. นี่มันไม่ใช่รถอเมริกันนี่

แต่ช่างเหอะ แนวดีชอบ 55+  ;)

:. Volkswagen Vento VR6 '94 // :. Nissan NX "กูปรี" '94

You can Follow me on Twitter : @rhinomango

ออฟไลน์ =TUM=

พี่ๆได้ถ่ายคลิ๊ปมามั้ยครับ ถ้ามีช่วยลงให้ดูหน่อยได้มั้ยครับ ขอบคุณครับ  :)

สุดท้าย ...

Volvo FM12 ... เหรอ??

ออฟไลน์ Noise

• Jr. Member
  • **
โหยยย เจ๋ง สุดยอดดดดเลยครับ ภาพสวยๆ ทั้งนั้้น
อยากไปมั่งจัง ถ้ามีอีกคราวหน้า PM  มาชวนล่วงหน้าสักอาทิตย์ด้วยนะครับ  ;D

ออฟไลน์ muromustang

• Newbie
  • *
 ;D งามทุกคันเลย  อยากมีซักคันจริงๆ

โหยยย เจ๋ง สุดยอดดดดเลยครับ ภาพสวยๆ ทั้งนั้้น
อยากไปมั่งจัง ถ้ามีอีกคราวหน้า PM  มาชวนล่วงหน้าสักอาทิตย์ด้วยนะครับ  ;D

อีกทีน่าจะเป็น Amrican Car Meeting กลางปีหน้าครับ  :-*

ออฟไลน์ birm@productive

ร้อนตับแตก ดีนะที่เอาผ้าคลุมหัวไป แต่วันนี้กลับมาปวดหัวอีกแล้ว ตุบๆมาตั้งแต่เช้ายังไม่หายเลย

55+ ฝากถามเบิ้มหน่อย ว่าเขาล้างรถกันสะอาดมั้ย

ไม่มีอ่ะ ผมอยู่จนตะวันพลบก็ไม่มีเห็นครับ (เอ๊ะ.. หรือมันจะอยู่ดึกกว่านั้น) คงต้องติดตามบอร์ดเค้าต่อไป

เซ็ง duck คับบอม 555+

เดี๋ยวเรียงไล่เอารูปขึ้นบ้างละ

ประวัติ
รถ 11 คัน
ยาง 14 รุ่น

เริ่มต้นด้วยรถที่ไม่คลาสสิค แต่สะกดทุกสายตา
ประวัติ
รถ 11 คัน
ยาง 14 รุ่น

นั่ง Attach รูป ทีละรูป ไม่ไหว เขียนเป็น BB Code มาละกันเด้อ

เอ้า กลับมาที่เจ้า F430 กันต่อเลย

ประวัติ
รถ 11 คัน
ยาง 14 รุ่น

อเมริกันทั้งที ก็ต้องย่างไก่กันเล็กน้อย หอมปากหอมคอ

ประวัติ
รถ 11 คัน
ยาง 14 รุ่น

มาดูรถกระบะกันมั่ง

รถแมคโดนัลด์ หัวใจโออิชิ

เจอกันที่ปลายแทร็ค

ลูกกวาดหวานแหวว

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 03, 2009, 00:50:03 โดย หมีเอ็มยูคลับ »
ประวัติ
รถ 11 คัน
ยาง 14 รุ่น

ดูเจ้าอิมพาล่านั่นสิ

Galaxy

เห็นอย่างนี้... ไม่มีต่ำกว่า 30 วิ (วิ่งโชว์)
ประวัติ
รถ 11 คัน
ยาง 14 รุ่น

เจ้าปลากระเบน เสียงเ้ร้าใจมาก

ประวัติ
รถ 11 คัน
ยาง 14 รุ่น

เรียก Autobot ด่วน

คันนี้ แรงจริง

ประวัติ
รถ 11 คัน
ยาง 14 รุ่น

เริ่มด้วยม้า... จบด้วยม้า

จบแล้วค้าบบบ

ป.ล.

เรโทร กับ คลาสสิค ต่างกันยังงัย?
ประวัติ
รถ 11 คัน
ยาง 14 รุ่น

Retro = เก๋า
Classic = เก่า

;)

ร้อนตับแตก ดีนะที่เอาผ้าคลุมหัวไป แต่วันนี้กลับมาปวดหัวอีกแล้ว ตุบๆมาตั้งแต่เช้ายังไม่หายเลย

55+ ฝากถามเบิ้มหน่อย ว่าเขาล้างรถกันสะอาดมั้ย

ไม่มีอ่ะ ผมอยู่จนตะวันพลบก็ไม่มีเห็นครับ (เอ๊ะ.. หรือมันจะอยู่ดึกกว่านั้น) คงต้องติดตามบอร์ดเค้าต่อไป

เซ็ง duck คับบอม 555+

เดี๋ยวเรียงไล่เอารูปขึ้นบ้างละ

โหย๋ .. ไรว๊า เซ็งไก่เลย :'(
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 03, 2009, 06:26:04 โดย RhinoMango »

ออฟไลน์ DENTE

• ชายใจสะออน
ขอบคุณครับ

สวยงามมากครับ
ตังมีไม่มาก  แต่อยากขับรถดีดี

ออฟไลน์ JIRATH

2008 Mazda CX-9 (SOLD)
2008 BMW X5 3.0si E70 (SOLD)
2010 Volkswagen CC R-Line (SOLD)
2014 Subaru BRZ Limited (SOLD)
2016 Subaru STi (SOLD)
2016 Honda Accord Sport
2016 BMW 328d F31 Xdrive
2015 Lexus CT200h F-Sport
2006 BMW 330i E90 6M/T

ออฟไลน์ ☺????☺

จะเอาคันสุดท้ายยยยยยยยยยยยยยยยยยย   สีแดงงง