ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนคุณจิมมี่ เรื่อง Trailblazer  (อ่าน 6361 ครั้ง)

ออฟไลน์ Login error

• Jr. Member
  • **
รบกวนคุณจิมมี่ เรื่อง Trailblazer
« เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2011, 23:19:08 »
ขอรบกวนคุณจิมมี่ ช่วยสืบให้หน่อยครับ ว่า GM Thailand จะนำ Trailblazer มาโชว์ ที่งาน motor expo หรือเปล่าครับ
พอดีผมอยู่ต่างจังหวัด จะได้ไปไม่เสียเที่ยว ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ออฟไลน์ Hawk

• Newbie
  • *
Re: รบกวนคุณจิมมี่ เรื่อง Trailblazer
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2011, 23:22:41 »
ขออนุญาติถามต่อด้วยนะครับ ว่าคุณจิมมี่พอจะทราบมั้ยว่ามันจะมาปีหน้าประมาณเดือนไหนครับ

nattanon_661

• บุคคลทั่วไป
Re: รบกวนคุณจิมมี่ เรื่อง Trailblazer
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2011, 02:05:45 »
ขอปาดหน้าพี่จิมมี่แรงๆ สักรอบนะครับ  มา - แน่ - นอน สำหรับมอเตอร์โชว์  ส่วนขายจริงก็รอมีนาเลยครับ ;D

ออฟไลน์ Prapan

• **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2011, 04:03:13 »
ขอปาดหน้าพี่จิมมี่แรงๆ สักรอบนะครับ  มา - แน่ - นอน สำหรับมอเตอร์โชว์  ส่วนขายจริงก็รอมีนาเลยครับ ;D
ถ้ามาจริง คนดูน่าจะเป้นล้านแน่ ๆ กระแสมาแรงมาก ๆ ผมก็จะไปดูด้วยเหมือนกันครับ

ออฟไลน์ SakdRetro

• **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2011, 08:25:40 »
มอเตอร์โชว์มาแน่อยู่แล้ว แต่ Motor Expo ต้องรอพี่จิมตอบครับ
Fortuner 2.7 BMC LPG
Datsun 720 4x4
Datsun 120Y หัวใจจะวาย

ออฟไลน์ Cool Runner

• Sr. Member
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2011, 20:40:54 »
คันต้นแบบอาจจะเอามาโชว์ใน Motor Expo ก็ได้
คันขายจริงอย่างเร็วก็ไตรมาสสามปีหน้า

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2011, 00:04:54 »
MOTOR EXPO ไม่มาครับ

มีแต่ รถต้นแบบ MiRay และ EN-V
กับ Captiva Diesel Minorchange
และ Aveo , Cruze, Captiva 100 yrs Edition

ส่วน Motor Show อาจจะมาได้ แต่จะทันหรือเปล่าหนอ
 เพระาปีหน้า GM ต้องมีรถใหม่ มากถึง 2 รุ่น 3 ตัวถังเลยทีเดียว

ออฟไลน์ Prapan

• **
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2011, 19:09:01 »

กับ Captiva Diesel Minorchange
และ Aveo , Cruze, Captiva 100 yrs Edition

ส่วน Motor Show อาจจะมาได้ แต่จะทันหรือเปล่าหนอ
 เพระาปีหน้า GM ต้องมีรถใหม่ มากถึง 2 รุ่น 3 ตัวถังเลยทีเดียว

ที่คุณ Jimmy บอกว่าไม่มานี่เป็นรถต้นแบบใช่ไหมครับ ถ้าใช่ก็น่าเสียดายมากเลย ว่าแต่รถจะออกขายจริงเมื่อไรครับ ? เห็นบางกระทู้ว่าเป็นต้นปี มีนาคมจะได้ไหมครับ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2011, 10:46:43 »
ไม่ต้องเสียดายหรอกครับ
ปีนี้เขาเอา รถต้นแบบมาโชว์ 2 คันรวด
EN-V กับ Miray ดังนั้น เอา TrailBlazer มาอีกคัน ก็ขโมยซีนกันเละเทะพอดี
แผนพวกนี้ ขเาวางไว้ล่วงหน้ากันยาวๆครับผม

ต้นปีไม่น่าทัน กลางปีพอไหวครับ

ออฟไลน์ kickapooz

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2011, 17:32:56 »

อยากรู้ประโยคที่ว่า 2รุ่น 3ตัวถังมีรุ่นอะไรบ้างครับและตัวถังทั้ง3ตัวมีของรุ่นใหนบ้างครับ