ผู้เขียน หัวข้อ: จัดหนัก ประชดรัก mirage (SWiFT Eco car unofficial )  (อ่าน 17806 ครั้ง)

ออฟไลน์ 6162002

• Hero Member
Re: จัดหนัก ประชดรัก mirage (SWiFT Eco car unofficial )
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2011, 23:13:49 »
คิดเป็นเรื่องขำๆไปดีกว่าครับ อย่าไปคิดมากมาย

จริงๆผมก็อยากเห็นพวก 3dr มาขายบ้าง แต่เชื่อได้ว่า ถ้ามาขาย คนไทยก็จะคิดว่ามันไม่คุ้ม เพิ่มตังนิดหน่อยเอา 5dr ไปเลยดีกว่า - -

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
Re: จัดหนัก ประชดรัก mirage (SWiFT Eco car unofficial )
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2011, 23:44:41 »
คุณ Thawa ครับ

เราห้ามไม่ให้ใครเอารูปที่โพสต์ในพันทิบ มาแปะไว้นะครับ

ชื่อไฟล์ ในรูป เห็นกันชัดเจนนะครับ มีกฎห้ามไว้ชัดเจนนะครับ

ออฟไลน์ thawa

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2011, 09:57:34 »
คุณ Thawa ครับ

เราห้ามไม่ให้ใครเอารูปที่โพสต์ในพันทิบ มาแปะไว้นะครับ

ชื่อไฟล์ ในรูป เห็นกันชัดเจนนะครับ มีกฎห้ามไว้ชัดเจนนะครับ

ขอโทษครับพี่ JIMMY ไม่ค่อยได้โพสเลยไม่ค่อยรู้เรื่องรู้ราว คราวหน้าจะไม่ทำอีกครับ

ออฟไลน์ boymoreubon

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2011, 12:27:33 »
เอาน่า...อย่าผิดใจกันเลยนะครับ

ผมว่าคุณ NineKlao ไม่ได้ตั้งใจจะว่าแรงแรงหรอก แต่คำพูดผ่านตัวอักษรบางทีมันก็ตีความกันผิดโทนได้ครับ
ส่วนท่าน จขกท. ก็ไม่ผิดอะไรหรอกครับ แค่หัวข้อกระทู้อาจจะทำให้บางทีเราตีความไปได้ว่าเป็นตัวจริงถ้าอ่านเร็วเร็ว

กลับมาคุยเรื่อง Swift ใหม่กันต่อนะครับ

ขอโทษน่ะครับที่อาจแรงไปหน่อย.

แต่กลัวว่าเอาข้อมูลมาบอกกันผิดๆมันจะไม่ดีน่ะครับ

ส่วนหัวข้ออ่านแล้วครับเลยต้องบอกตามจริงครับ ไม่ว่ากันน่ะครับ

ไม่แรงครับ แต่มันไม่ได้สาระไง คือตั้งใจให้คนดูว่ายังงัยซะถ้าแต่งจริงๆก็คงไม่เกินความสามารถ
ผมว่า swift นี่แหละที่มันสัดส่วนได้หมด (อ้างอิง จาก มาร์ช อัลเมร่า บริโอ้ และ มิ...(ไม่ใช่มินินะ) )
ส่วนหัวข้อ (SWiFT Eco car unofficial ) นี่แปลว่าอ่านแล้วใช่มั้ยครับ
สาเหตุที่โพสกระทู้นี้เพราะว่าส่วนตัวผมผิดหวังกับ ตัว Mirage มากๆ ผมกล้าพูดเลยว่า ไม่สวย (ยกเว้นข้างใน ดูแพง)
ผิดจากคอนเซป ถ้าทำได้...สวยมวากก  ผมกล้าจ่ายเท่ารถ b-segment เลย เพราะมันสวยกว่า
ปล..คุณไม่ผิด และผมก็ไม่ถูก แต่อยากให้มีการให้อภัยกันเกิดขึ้นบ้าง บางที่อาจจะไม่เจตนาก้อได้ แต่มันก้อส่อไปในทางยั่วยุให้เกิดความไม่เข้าใจกัน ไม่มีคนชอบคนสอนหรอก เพียงแต่ถ้าวิธีที่จะสอนควรจะเป็นแบบถ้อยที่ถ้อยอาศัย น่าจะดีกว่า(รึเปล่า)
555 แรงไปมั้ย  อย่าโกรธน๊า จบเรื่องนี้ดีกว่า...เผ่นละ

ออฟไลน์ ZC72S

• Newbie
  • *
    • เว็ป Swift ตัวใหม่
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2011, 01:47:34 »
ตอนแรกเข้าใจว่าเรารออยู่คนเดียว

ดูท่าทาง น่าจะมีแนว ร่วมซะแล้ว