ผู้เขียน หัวข้อ: มี Budget 1,400,000 - 2,100,000 ครับ ต้องการถอยรถที่ motor s ที่จะถึงนี่ Aim ไว้ที่รถแปลกตาบนถนน  (อ่าน 14033 ครั้ง)

ออฟไลน์ NarongritL

• Full Member
มีงบอยู่ประมาณนี้ครับ จะถอยรถในงาน มอเตอร์ โชว์ ที่จะถึงนี้
อยากได้คำเเนะนำสมาชิกว่ามีรถชนิดไหนน่าสนใจบ้างครับ
ให้ความสนใจกับรถเเปลกตาบนถนนเป็นพิเศษฮะ
ยกตัวอย่างเช่น Audi A1 , CT200h , VW golf , GTI

1.ราคาสมเหตุสมผล ไม่เหมือน Honda Cr-z
2.ช่วงล่างดีสมราคา
3.สมรรถนะดี รถวัยรุ่ยหน่อย

Altis เเต่ง camry เเต่งไม่เอานะครับ
ขอบคุณมากๅครับ

ออฟไลน์ prai

• Hero Member

ออฟไลน์ ชายโอ๊ต

มีงบอยู่ประมาณนี้ครับ จะถอยรถในงาน มอเตอร์ โชว์ ที่จะถึงนี้
อยากได้คำเเนะนำสมาชิกว่ามีรถชนิดไหนน่าสนใจบ้างครับ
ให้ความสนใจกับรถเเปลกตาบนถนนเป็นพิเศษฮะ
ยกตัวอย่างเช่น Audi A1 , CT200h , VW golf , GTI

1.ราคาสมเหตุสมผล ไม่เหมือน Honda Cr-z
2.ช่วงล่างดีสมราคา
3.สมรรถนะดี รถวัยรุ่ยหน่อย

Altis เเต่ง camry เเต่งไม่เอานะครับ
ขอบคุณมากๅครับ

ผมชอบบีเอ็มเลยไม่รู้จะเชียร์อะไรในงบเท่านี้นะครับ

แต่ชอบที่ดักคอว่าไม่เอาอัลติสแต่งคามรี่
ฮ่าๆ
"ศัตรูแห่งความก้าวหน้า คือเวลาที่เสียไป"

ออฟไลน์ Ruksadindan

กระทู้ซ้ำนี่ครับ
แล้วแคมรี่ไม่ต้องแต่งหรอกครับ เพราะถ้าเป็นตัวไฮบริดก็อยู่ในช่วงราคาพอดี

ออฟไลน์ templeboy

นี่ผม dejavu ไปเองรึเปล่าครับ เหมือนเพิ่งตอบกระทู้นี้ไปเมื่อเช้า  :o

จัด Nissan Juke ไปละกัน วัยรุ่นสุด+แปลกดีแน่ๆครับ 1.8 ล้าน โดยประมาณ

CT200h, A1, Golf Gti, Scirocco พวกนี้ปริ่มน้ำ หรือเกินงบไปครับ
ถ้าทำอะไรดีๆ แล้วคนมองว่าสร้างภาพ...ก็ช่างเขา อย่างน้อยเราก็ยังได้ทำดี ไม่เหมือนเขา...ที่แค่ "คิดดี" ยังทำไม่ได้
ว.วชิรเมธี

ออฟไลน์ Chris Evn

เป็นผมเลือก CT200h ครับ หรู ดูสปอต นิดๆ

ออฟไลน์ Fly to dream

Volvo S60 Driv E สีแดงครับสวยแปลก เด่น ครับ
หรืออีกคัน ซีตรอง DS3 ครับสวยมาก ดูดี
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ Quadrifoglio Verde

• Sr. Member
  • Remember Life is Hanging in the Balance !
ลองมั้ย ลองมั้ย  ;D

from heicofilm on Vimeo.</p>
FIAT 131 SuperBrava 1600 T/C 1981
VOLVO 850 GLT 1997
Mercedes W204 C250 CDI AVANTGARDE 2011

ออฟไลน์ Oasis

• Jr. Member
  • **
กด Like ล้านครั้ง ตัวสปอตของ Volvo S60 & V60 .......  ;D ชอบมากกกกกกก
My Volvo S60

ออฟไลน์ Ruksadindan

นี่ผม dejavu ไปเองรึเปล่าครับ เหมือนเพิ่งตอบกระทู้นี้ไปเมื่อเช้า  :o
ไม่หรอก คนตั้งกระทู้นี้กับกระทู้ก่อนก็พี่คนเดียวกันแหละครับ

ออฟไลน์ pk71

• **
เชียร์ S60 ครับ ลองแล้วชอบครับ  ;)

ออฟไลน์ AVANTGARDe'

• AWDiesel
Volvo C30 R-Design ไหมครับ เด่นอยู่นา

Chariot

• บุคคลทั่วไป
Skoda Fabia vRS ครับ แปลกแหวกแนว สมรรถนะดีเกินตัว ราคา 1.59 ล้าน

ออฟไลน์ eight

Skoda Fabia vRS ครับ แปลกแหวกแนว สมรรถนะดีเกินตัว ราคา 1.59 ล้าน

1,49 ครับ 5555

ออฟไลน์ Buffy

CT200h ครับ

หนุ่มวัยทำงานดูดีมีระดับ

ออฟไลน์ Tommy Tich

• **
ผมชอบ A1 นะ แต่ถ้างบประมาณนี้ลองดู peugeot rcz กดราคามาหน่อย จบในงบได้ชัวร์

ออฟไลน์ Zardus

GTI ไม่อยู่ในงบท่านครับ มัน 2.6 กว่าๆเลยครับ

แนะนำ
CT-200h ก็แปลกตาอยู่นะครับ
A1 ก็เข้าท่าไม่น้อย ราคาถูกกว่าเยอะด้วยแต่ไม่ได้เทคโนโลยีใหม่ๆ (ได้แต่ความแปลก)

ลองดู
CITROEN DS3 ก็คล้ายๆ A1 แต่สีสันเร้าใจกว่าครับ
Honda CR-Z อันนี้รับรองว่าแทบไม่เจอบนถนนแน่นอนเลยครับ

สรุป
เอาอุ่นใจ+คุณภาพดีสุด ผมแนะนำ CT-200h ครับ
บุหรี่ เป็นภัยต่อสังคม

เราจะเป็นฮีโร่

ดูด ให้มันหมดโลกไปซะ

ออฟไลน์ Tern vtec

golf gti คับ แต่ราคาเกินป่าวไม่รุถ้าไม่เกิน gti แน่นอน หล่อๆๆ มันส์ๆๆ อิอิ ถ้าเกินงั้นก็  ct200h คับ ดูไฮโซดีๆๆ

ออฟไลน์ vuthtichai

ลองมั้ย ลองมั้ย  ;D

from heicofilm on Vimeo.</p>

สวดยอด v60 รักแรกพบครับ ผมดู ตัว v50 มาเล็งแล้วเล็งอีก แฟนบอก มันแก่ เดี๋ยวต้องเอาตัวนี้ไปเสนอ อ่อน ขึ้นมาอีก 10ปี

ออฟไลน์ vuthtichai

ลืมตอบ เห็นกระทู้เก่าก็ถามประมาณนี้ครับ ถึงตัวเลือกเยอะขึ้น ผมก็ยังเลือก ct 200h ครับ เพราะมันยังไม่มี v60

ออฟไลน์ MC Stradale

ชอบ a1 มากเลยอ่าครับ สวยมากเลยนะ ผมว่า มันเล็กน่ารักดี ภายในก้สวย ลองดู review ครับ ด้านหลังนั่งสบายกว่า mini อีกนะ เหอๆ