ผู้เขียน หัวข้อ: ซูบารุ จัด รัสส์ สวิฟท์ โชว์ ในงาน Motor Expo ปีนี้อีกแล้ว ไปดูกัน  (อ่าน 4542 ครั้ง)

ออฟไลน์ teddycutie

• Newbie
  • *
ข่าวดีสำหรับคนชอบความตื่นเต้น

ซูบารุ จัดโชว์ขับรถผาดโผน โดยสตั๊นท์ชื่อดังระดับโลก รัสส์ สวิฟท์ อีกแล้ว

ใครอยากดูติดต่อสอบถามและรับบัตรฟรีได้ที่บูธซูบารุนะจ๊ะ

ไปดูกันๆๆๆๆ

ออฟไลน์ PJ"

• Hero Member
  • Fake Forester
อยากดูครับ !!!

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
นี่เป็นครั้งที่ 2 แล้วนะครับ

รู้สึกว่า เพิ่งจะบอกทางพี่เอื้อยสุดเลิฟของผมไปแล้วนะครับว่า
ถ้าส่งข่าวพีอาร์ จะลงให้ตามปกติ แต่อย่าใช้วิธีการแบบนี้

เพราะการใช้วิธีแบบนี้ เข้าข่ายโฆษณาแฝงนะครับ
เว็บเราไม่อนุญาตให้มีการโฆษณาแฝงในเว็บบอร์ด ไม่ว่าจะเป็นรูปแบบใดทั้งสิ้น
แม้ว่าทาง Motor Image จะลงโฆษณา แต่นั่น
ไม่ได้หมายความว่า เอเจนซี พีอาร์ จะมาโพสต์เนียนๆ กันแบบนี้ได้แต่อย่างใด

ขอความกรุณาด้วย ว่าอย่าทำอย่างนี้อีก
ถ้าทำอย่างนี้อีก เราคงต้องใช้มาตรการ มาตรฐาน ของเรากับคุณนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 01, 2011, 19:00:21 โดย J!MMY »