ผู้เขียน หัวข้อ: สรุป มอเตอร์โชว์ ปีนี้"ฟรี"ค่าเข้าชมหรอครับเนี่ย !!!  (อ่าน 4947 ครั้ง)

nattanon_661

• บุคคลทั่วไป
อุตส่าห์ ให้หม่าม๊า ไปขอบัตรฟรี ในล๊อบบี้ื โรงแรมโนโวเทล เมืองทอง มาให้ โห่ยยยย เซ็งเลย - -*  เปลืองทรัพยากรกระดาษเปล่า ๆ

ออฟไลน์ PJ"

• Hero Member
  • Fake Forester
เข้าฟรีครับ

ออฟไลน์ anikuz

• Jr. Member
  • **
Motor Show ปีนี้เสียตังค์ครับ
Motor Expo ปีนี้ฟรีครับ

แต่ปีหน้าคาดว่าเสียตังค์ทั้งคู่ครับ

methus zaa

ผมก็ดันได้บัตรมาสี่ใบ ตอนไปเปลี่ยนซิมเป็น micro sim

ออฟไลน์ สมาชิกคนที่2455

ใครมีบัตรฟรีก็อาจจะโชคดีนะครับ .. กำขี้(บัตรฟรี)ดีกว่ากำตด  ;D
ผู้จัดประชาสัมพันธ์ว่าใครมีบัตรฟรีให้ไปแลกเปลี่ยนเป็นคูปองที่ทางเข้าหน้างาน จะมีการจับคูปองรับรถรถฟรี 1 คัน

ออฟไลน์ AxeloXT

• Newbie
  • *
ใครมีบัตรฟรีก็อาจจะโชคดีนะครับ .. กำขี้(บัตรฟรี)ดีกว่ากำตด  ;D
ผู้จัดประชาสัมพันธ์ว่าใครมีบัตรฟรีให้ไปแลกเปลี่ยนเป็นคูปองที่ทางเข้าหน้างาน จะมีการจับคูปองรับรถรถฟรี 1 คัน

โอ้!! อย่างนั้นเลยหรือครับ ต้องเสียตังค์เพราะไปหาซื้อบัตรฟรีเนี่ยแหละ อิอิ. ;D

ออฟไลน์ สมาชิกคนที่2455

โอ้!! อย่างนั้นเลยหรือครับ ต้องเสียตังค์เพราะไปหาซื้อบัตรฟรีเนี่ยแหละ อิอิ. ;D

จริงครับไปแลกแบบสอบถามชิงโชค รางวัลใหญ่เป็นรถกระบะชื่อเดียวกับนักร้องสาว(มูลค่า 500000 กว่าบาท)
รองลงมาก็เก้าอี้นวดไฟฟ้า รถ ATV คร๊าบ

กติกาและเงื่อนไข
1. "ผู้กรอกแบบสอบถามชิงโชค" คือผู้ชมงานที่นำบัตรฟรี* มาแลกบัตรชมงานเท่านั้น
2. บัตรฟรี* 1 ใบ มีสิทธิ์ได้รับแบบสอบถาม ฯ นี้ 1 ชุด
3. หลังชมงาน "ผู้กรอกแบบสอบถามชิงโชค" ต้องกรอกแบบสอบถาม ฯ ให้ครบถ้วน และนำไปหย่อนในกล่องรับแบบสอบถาม ฯ ที่ตั้งอยู่ในบริเวณงาน จึงมีสิทธิ์ชิงโชค
4. "ผู้จัดงาน" จะจับแบบสอบถาม ฯ ที่โชคดี ในวันที่ 25 มกราคม 2555 ต่อหน้าสักขีพยาน สื่อมวลชน และคณะกรรมการผู้ทรงเกียรติ จำนวน 10 ท่าน
5. รางวัลที่ "ผู้จัดงาน" จะมอบให้ "ผู้กรอกแบบสอบถามชิงโชค" ทั้งหมด ตั้งแสดงไว้ที่บริเวณ "จุดแสดงของรางวัล" ภายในงาน

nattanon_661

เฮ่ นึกว่าจะไม่ได้อะไรซะแว้วววว