ผู้เขียน หัวข้อ: งาน Motor Expo เพื่อนๆคนไหนได้ไปดู peugeot 508 บ้างยังครับ  (อ่าน 4661 ครั้ง)

ออฟไลน์ korkongzz

• Sr. Member
ตามหัวข้อเลย พอดีผมอยู่หาดใหญ่คงไปไม่ได้อยู่แล้ว  เห็นตามเว็ปกระแสเงียบจัง

ไม่ทราบตัวรถไม่น่าสนใจหรอ แต่ในความรู้สึกผม ผมว่ามันสวยอยู่นะ

แถมเป็นเครื่องดีเซลด้วยแต่ราคานี้ดิ ไม่รู้ว่าแพงไหม

ออฟไลน์ สมาชิกคนที่2455

• Hero Member
Re: งาน Motor Expo เพื่อนๆคนไหนได้ไปดู peugeot 508 บ้างยังครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2011, 11:09:21 »

ใช่ สวยจริง ..รอด้วยคน รอคนไปงานและเห็นมากับตาบรรยายให้ฟัง

เครดิตรูปจาก autospinn

ออฟไลน์ osment

• Internship
  • *
Re: งาน Motor Expo เพื่อนๆคนไหนได้ไปดู peugeot 508 บ้างยังครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2011, 11:12:54 »
พี่ korkongzz ผมก็อยู่หาดใหญ่เหมือนกันครับ มาเรียนที่ มอ.จ้า

ออฟไลน์ korkongzz

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2011, 11:16:08 »
พี่ korkongzz ผมก็อยู่หาดใหญ่เหมือนกันครับ มาเรียนที่ มอ.จ้า

อ้าวหรออ พี่ก็เรียน มอ คับ น้องเรียนคณะไร พี่ วจก

ออฟไลน์ ArmMoTo

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2011, 12:14:54 »
สวยจริงๆด้วยครับ

ปีนี้คงไม่ได้ไปชมตัวจริง  ;D ;D ยังอยู่บ้านนอกอยู่เลย  :D

ออฟไลน์ adobe

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2011, 18:19:05 »
เครื่องดีเซล 2.0 & เกียร์ Powershift 6-speed
เหมือนจะคล้ายกับ New Ford Focus TDCi 2012 ตัวใหม่
508 ไม่รู้ราคาเท่าไหร่ครับ
ถ้าไม่มีอะไรล่อใจ ผมว่ารอลุ้น New Focus ก่อนดีกว่าครับ

ออฟไลน์ Oasis

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2011, 21:20:59 »

อ้าวหรออ พี่ก็เรียน มอ คับ น้องเรียนคณะไร พี่ วจก

เฮ้ยย ผมก็อยู่หาดใหญ่ แต่ผมเรียนจบนานแระ เหอๆ กะว่าจะไปดูที่งานหน่อย จะขึ้นไปอาทิตย์หน้า หุหุ
My Volvo S60

ออฟไลน์ osment

• Internship
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2011, 23:07:29 »

เฮ้ยย ผมก็อยู่หาดใหญ่ แต่ผมเรียนจบนานแระ เหอๆ กะว่าจะไปดูที่งานหน่อย จะขึ้นไปอาทิตย์หน้า หุหุ

ผมเรียนอยู่วิศวะครับผม อยากไปงานมอเตอร์โชว์อยู่เหมือนกันครับ แต่ติดเรียนจ้า ปีนี้พลาดอีกเช่นเคย  ??? ???