ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครเคยลอง New Audi A4 กับ VW Scirocco แล้วบ้างครับ สนใจอยู่  (อ่าน 5196 ครั้ง)

ออฟไลน์ TheBestOrNothing

• Hero Member
สวยทั้งคู่เลยครับผมว่า

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
Re: มีใครเคยลอง New Audi A4 กับ VW Scirocco แล้วบ้างครับ สนใจอยู่
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2009, 23:30:10 »
A4 ผมได้แค่ลองขับสั้นๆ แลผมสงสัยในความราบลื่นของการเปลี่ยนเกียร์ ที่มัน แปลกๆ ยังไงพิกลๆ
ไม่มีโอกาสได้ลองเต็มๆครับ

ซีร็อกโค รออยู่อย่างมีความหวัง.....แม้จะเลือนลางก็ตาม

ออฟไลน์ i_sarut

• Newbie
  • *
    • Sarut's Homesite
Re: มีใครเคยลอง New Audi A4 กับ VW Scirocco แล้วบ้างครับ สนใจอยู่
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2009, 00:28:56 »
A4 ผมได้แค่ลองขับสั้นๆ แลผมสงสัยในความราบลื่นของการเปลี่ยนเกียร์ ที่มัน แปลกๆ ยังไงพิกลๆ

ซีร็อกโค รออยู่อย่างมีความหวัง.....แม้จะเลือนลางก็ตาม

แปลกแบบไหนหรอครับพี่ พอดีผมสนใจรุ่นนี้อยู่  ::)

ออฟไลน์ GZaar

• Sr. Member
  • quattro > 4titude
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2009, 12:52:08 »
พี่จิมมี่เอา Scirocco มาลองขับให้ได้นะคับ อยากอ่านสุดๆ  ;)
คาสโนวา = คนเจ้าชู้ = สุนัข = สัตว์เดรัจฉาน

ออฟไลน์ KnoT

• Full Member
  • ??????????????+?????????????14????
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2009, 15:27:38 »
พี่จิมมี่เอา Scirocco มาลองขับให้ได้นะคับ อยากอ่านสุดๆ  ;)

เช่นกันครับท่านพี่จิมมี่.... อยากอ่านจังอ่ะ!! ;D
????????????????????.... ????????????????????????

ออฟไลน์ SignifeR

• Impreza Type GDG WRX
    • ร้านหนังสือผ้าสำหรับเด็ก IGGY BOOK
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2009, 19:27:35 »

เอาจริงป่าวหล่ะท่าน ?  ;D รอเข้าทำโชว์รูมเรียบร้อยก่อนนะ....จะได้ชลโฉม คาเมนเกียร์ป้ายแดง อีกคัน
In Garage Subaru Impreza GDG WRX  y2008 // Nissan March 1.2E y2011

ออฟไลน์ TwK_NbL

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2009, 10:15:40 »
มาลุ้น Scirocco ด้วยคน คันจริงสวยมากมาย  :D