ผู้เขียน หัวข้อ: The Coup Channel ตอนใหม่ เห็นแวบๆ ไปไหนแล้วหว่า  (อ่าน 2759 ครั้ง)

ออฟไลน์ Nioka

• Hero Member
กำลังจะกดดูเลย แต่ยังไม่เห็นอะไร แปปเดียวError ไปแล้ว ^^ มาเร็วๆนะครับรอชมอยู่

ออฟไลน์ Pan Paitoonpong

• Long live M/T
Re: The Coup Channel ตอนใหม่ เห็นแวบๆ ไปไหนแล้วหว่า
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2011, 18:17:01 »
จะบอกว่า

ฝีมือผมเองแหละ

แฮ่ๆ ทำไม่เป็น ทำไปทำมาโผล่ๆ
- Nissan Tiida บ้านๆ/NX Coupe/AE111/190E1.8

BIZZARE

• บุคคลทั่วไป
Re: The Coup Channel ตอนใหม่ เห็นแวบๆ ไปไหนแล้วหว่า
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2011, 00:04:44 »
รับชมได้ปกติแล้วครับ

ถ้ามีคำติชมอะไร  น้อมรับนะครับ

ในฐานะผู้จัดทำยินดีรับฟังความคิดเห็นทุกท่านครับ

ออฟไลน์ Wisidsak

• My life is HONDA
    • ICONacc
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2011, 12:00:39 »
เพิ่งดู

ขอชมเลยครับว่า พัฒนาการก้าวกระโดดมากๆ

คุณภาพนี่ฉายในทีวีได้เลยนะ

เสนอให้ลองติดต่อฉายทาง Speed Channel 72 ของ TRUE ครับ
  ปังปอนด์ป่วน...คร๊าบ