ผู้เขียน หัวข้อ: ม.เกษตรฯ ตรวจเช็คสภาพรถยนต์ทุกยี่ห้อ หลังน้ำท่วม ฟรี  (อ่าน 2607 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ishida

• Sr. Member
ขออนุญาติประชาสัมพันธ์นะครับ เพื่อนที่เรียนอยู่วิศวกรรมเครื่องกลเขาฝากให้ช่วยมาอีกทอดหนึ่งครับ

คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชา วิศวกรรมเครื่องกล มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ ร่วมมือกับ บริษัท ตรีเพรชอีซูซุเซลส์ จำกัด ตรวจเช็คสภาพรถยนต์เบื้องต้น(ทุ​กยี่ห้อ) และ รับให้คำปรึกษาระบบแก๊สในรถยนต์​เพื่อให้ความมั่นใจแก่ผู้ใช้รถย​นต์ หลังน้ำท่วม โดยไม่เสียค่าใช้จ่าย ภายในวันที่ 8-12 ธันวาคม 2554 เวลา 9.00-17.00น ณ.ภาควิชา วิศวกรรมเครื่องกล มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์

การแจกบัตรคิว จะเริ่มแจกตั้งแต่เวลา9.00-16.0​0น นะครับ

หากมีข้อสงสัยสามารถโพสถามได้เล​ยนะครับ ใน facebook ด้านล่างเลยครับ

https://www.facebook.com/me42club
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 06, 2011, 23:13:19 โดย Ishida »
พระเจ้าก็เป็นมนุษย์เหมือนกับเรา เพียงแต่ทำได้ในสิ่งที่คนธรรมดาอย่างเราทำไม่ได้

ออฟไลน์ Ruksadindan

• Hero Member
ขอบคุณครับ แต่ตรวจละเอียดแค่ไหน เผื่อเป็นประโยชน์ว่าให้สิทธิ์แก่ผู้อื่นดีกว่า

GreenG

• บุคคลทั่วไป
ขอบคุณครับ ใกล้บ้านเลย เดียวจะเอารถไปเช็คครับ