ผู้เขียน หัวข้อ: เอาตัวแข่ง BRZ EJ20 ความจุ 1,994 ซีซี เทอร์โบ 300 แรงม้า มาให้ชมครับ  (อ่าน 6914 ครั้ง)

ออฟไลน์ O_o"

• Hero Member
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 07, 2011, 00:38:16 โดย O_o" »

ออฟไลน์ YIM

• ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
ขอบคุณครับ

อีกสักพัก คงมีตัวแข่ง D1 แหงๆ
JDM เท่านั้น จะครองโลก!

ออฟไลน์ icezan

• Newbie
  • *
ก็พอถูไถได้ คงต้องรอดูว่า จะดีขนาดไหนกับ รุ่นใหม่นี้ แต่จะทำตัวแรลลี่ออกมาไหมนะ

ความคิดเห็นผม ฟังเสียงเครื่องแล้วเพลีย แถมติดป้าย proud of boxer เสี่ยวแดกมากครับเสี่ยวแดก

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
คุณ icezan กรุณาแสดงความคิดเห็น อย่างระมัดระวังด้วยครับ

ไม่ควรใช้คำว่า "เสี่ยวแดก" ที่นี่ครับ

โปรดระมัดระวังด้วย

ออฟไลน์ LimitedEdition

มาเสริมว่า

ที่ให้ระวังนิดนึงนี่เพราะคำ เสี่ยวแดก อาจจะทำให้บางท่านรู้สึกไม่ดีครับ
แล้วจะมาผิดใจกันด้วยความที่ไม่ได้ตั้งใจกันได้ครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ H.

เสียงเครื่องโคตรถูกใจผมเลยอ่า
H.

ออฟไลน์ HME

• Sr. Member
Confidence in Motion

::)

ออฟไลน์ MC Stradale

สวยดีครับ แต่ถ้าไม่ได้รู้อยู่แล้วว่าเป็น subaru แล้วถ้าไม่เห็นตรา subaru ด้วย เห็นด้านหน้าแล้วผมคิดว่าเป็น mazda มันให้ความรุ้สึกที่เป็น mazda อยู่ครับผมว่า

ออฟไลน์ FyGI

Clip แรก

ดูแล้วชวนนึกถึงเกม Grand Turismo

ยังสับสนว่ามันของจริงหรือเกมหว่า

ออฟไลน์ redsun

subaru ดุดันมาแ้ว้ววว..

ออฟไลน์ PJ"

• Fake Forester
Re: เอาตัวแข่ง BRZ EJ20 ความจุ 1,994 ซีซี เทอร์โบ 300 แรงม้$
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2011, 12:02:03 »
ยังไม่ทันขายมีตัวแข่งออกมาแล้ววุ้ย

ปล.เสี่ยวแดกนี่ประจานตัวเองใช่มั้ยครับ :P

ออฟไลน์ Tern vtec

• Full Member
เสียงเครื่องเพราะมากๆๆๆ  boxer na รอบจัดๆๆ

ออฟไลน์ thanakorn

• Full Member
ผมก็ว่าคล้ายวีดีโอตอนเปิดเกมจริงๆ

ออฟไลน์ joeyote

• Sr. Member
คุณ icezan กรุณาแสดงความคิดเห็น อย่างระมัดระวังด้วยครับ

ไม่ควรใช้คำว่า "เสี่ยวแดก" ที่นี่ครับ

โปรดระมัดระวังด้วย

ขอมอบโล่ห์ความแก่นเซี่ยว ให้พี่จิม   8    กะโหลกกกกกกกกกก
PAST: 2009 HONDA CITY SV
          2007 MINI ONE
          2007 PEUGEOT 207
          2013 HONDA ACCORD 2.0EL G9
          2016 MAZDA 2 Skyactiv XD High Plus L
NOW:  2012 ISUZU D-MAX Hilander 4DR Z/P
          2017 Subaru XV 2.0i-P

ออฟไลน์ NarinrachMaisok

• Das Auto
เวนกำ ผมก็ชอบรุ่นนี้มากๆซะด้วยสิ  :-*

ปล.เสี่ยวโดยไม่รู้ตัวเลย กำ :-[

ออฟไลน์ icezan

• Newbie
  • *
ต้องขอโทษด้วยครับที่ใช้คำพูดที่ไม่สมควร

ขออภัยทุกท่านด้วย ต่อไปผมจะไตร่ตรองมากกว่านี้ครับ