ผู้เขียน หัวข้อ: สรุปยอดจอง Motor expo 2011  (อ่าน 13093 ครั้ง)

ออฟไลน์ eight

• Full Member
Re: สรุปยอดจอง Motor expo 2011
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2011, 22:55:49 »
ตัวเลขพวกนี้ make กันได้นะครับ
ของจริงต่างกับที่เห็นอยู่พอสมควร 
ปีนี้มีบางแบรนด์ make ให้น้อยกว่าความเป็นจริงด้วยนะครับ 555
พวก 1คัน ส่วนมากเป็นเลข make หรือไม่ก็จองนอกงานแล้วรอเอามาสวมในงานครับ  ;D

โอ้ววว !!! มีอย่างนี้ด้วยหรอครับคุณโต ?? ไอ้การเมค 1 คันนี่ยังพอเข้าใจนะครับ

แต่ไอ้ที่เมคให้น้อยลงนี่เพื่ออะไรหรอครับ?

ขายดีมากเดี๋ยวมีคนหมั่นไส้เอา ขอความช่วยเหลือจากแบรนด์อื่นลำบากครับ  ;D
ฟังดูไร้สาระ แต่มีทำกันจริงๆนะครับ

ตัวเลขจริงๆทางผู้จัดงานน่ะรู้นะครับ แต่ก่อนจบงานในแต่ละวันจะมีจนท.จากทางผู้จัดงานดินถามยอด พวกเราก็กรอกกันตามสะดวก  555

ออฟไลน์ keng.

• Hero Member
  • ฅ.ฅนรักรถ
Re: สรุปยอดจอง Motor expo 2011
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2011, 09:45:54 »
ตัวเลขพวกนี้ make กันได้นะครับ
ของจริงต่างกับที่เห็นอยู่พอสมควร 
ปีนี้มีบางแบรนด์ make ให้น้อยกว่าความเป็นจริงด้วยนะครับ 555
พวก 1คัน ส่วนมากเป็นเลข make หรือไม่ก็จองนอกงานแล้วรอเอามาสวมในงานครับ  ;D

โอ้ววว !!! มีอย่างนี้ด้วยหรอครับคุณโต ?? ไอ้การเมค 1 คันนี่ยังพอเข้าใจนะครับ

แต่ไอ้ที่เมคให้น้อยลงนี่เพื่ออะไรหรอครับ?

ขายดีมากเดี๋ยวมีคนหมั่นไส้เอา ขอความช่วยเหลือจากแบรนด์อื่นลำบากครับ  ;D
ฟังดูไร้สาระ แต่มีทำกันจริงๆนะครับ

ตัวเลขจริงๆทางผู้จัดงานน่ะรู้นะครับ แต่ก่อนจบงานในแต่ละวันจะมีจนท.จากทางผู้จัดงานดินถามยอด พวกเราก็กรอกกันตามสะดวก  555

อ่อครับบบ เพิ่งรู้จากคุณโตเนี่ยแหละว่ามีแบบนี้ด้วย :D

ออฟไลน์ noobs

« ตอบกลับ #32 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2011, 21:17:23 »
ที่น่าตกใจ Honda 4 คันเป็นไปได้เหรอ ผมไปเห็นคนสนใจสอบถาม promotion เยอะอยู่นะ มันแปลกๆนะข้อมูลนี้

ออฟไลน์ Cross MPV

« ตอบกลับ #33 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2011, 14:16:38 »
BMW กับ MB นี่ก็ไม่น่าคิดกังวลเท่าไร ขนาดผมเป็นคนที่ชอบ Benz มากกว่า BMW
พอเข้าไปบูท BMW ก็ยังชอบ X1 เลยครับ ถ้ามีเงินยังอยากได้มาขับเล่นๆ ขำๆ เลย
ส่วน MB เองนั้น อาจจะเพราะมีเกรย์มาตัดยอดซะเยอะ อย่างซีรีส์ขายดี E-Class และ CLS

แต่ที่ผมสนใจก็คือค่าย Hyundai ที่รวมยอดจองเยอะในระดับเกือบพันคันนี่แหละครับ
Find a vacuum and fill it.