ผู้เขียน หัวข้อ: พอมีใครจะทราบไหมครับว่า ศูนย์ขายรถเบนซ์แถวกาญจนา  (อ่าน 3977 ครั้ง)

ออฟไลน์ mani

• Newbie
  • *
ที่ใหญ่หน่อย  ที่ไม่ใช่เบนซ์ เอ็นเค บ้างไหมครับ  เนื่องจากว่าผมอยากได้เป็นข้อเปรียบเทียบทางด้านราคาบ้างนะครับ  ผมคิดว่าราคาน่าจะถูกกว่ากับทางเบนซ์โดยตรงมาตั้งศูนย์เองนะครับ

ออฟไลน์ keng.

• Hero Member
  • ฅ.ฅนรักรถ
พูดถีงเกรย์รึเปล่าครับ? ถ้าใช่ก็จะมี D1 Auto Import อยู่แถวนั้นอีกที่นึงน่ะครับ

เลยสมาคมชาวปักษ์ใต้ขึ้นไปทาง NK แหละครับ แต่ถึงก่อน NK พอสมควร

ออฟไลน์ templeboy

• Hero Member
นอกจาก D1 ก็มี Signature Cars แต่อยู่เหนือถนนบรมราชชนนีขึ้นมาทางนนทบุรี แต่อยู่ฝั่งขาเข้า กทม นะครับ

แล้วก็มี Auto Emperor อยู่ใต้ถนนเพชรเกษมลงไปฝั่งที่จะขับไปทางพระราม 2 ครับ

ถนนบรมราชชนนีเองก็มี Win Auto Import อยู่ฝั่งขาออกก่อนถึงซอยที่จะเข้าไปโรงเรียนโพธิสารครับ

ลองเอาชื่อไป search ดูครับ
ถ้าทำอะไรดีๆ แล้วคนมองว่าสร้างภาพ...ก็ช่างเขา อย่างน้อยเราก็ยังได้ทำดี ไม่เหมือนเขา...ที่แค่ "คิดดี" ยังทำไม่ได้
ว.วชิรเมธี

• Newbie
  • *
ขอบคุณครับ  :)

• Newbie
  • *
ขอแจ้งนะครับ  ผมลองเข้าไปดูใน one2car มาครับ และลองตรวจสอบราคาแล้ว  ได้ราคากับทาง signaturecars ที่สุดครับ