ผู้เขียน หัวข้อ: หลุด!!! ข้อมูล Avanza 2011 ครับ  (อ่าน 12844 ครั้ง)

ออฟไลน์ HOMY_DEMIO

• Hero Member
Re: หลุด!!! ข้อมูล Avanza 2011 ครับ
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2011, 00:50:41 »
ถ้า Camry ส่งมอบกลางปีจริง

Civic 2HC รอส่งมอบได้เลยปลายปีชัวร์

เกิดมาผมเพิ่งเคยเห็นนี่แหละ Civic แซยิด

รุ่นนี้ขายได้กี่ปีหว่า ถ้าถึงปีหน้า มันน่าจะ 6 ปีแล้วมั้งเนี่ย

นานจริงครับ

แต่การแซยิดของ Civic เป็นเรื่องที่ดีเพราะมันยังมียอดตกค้างอยู่เยอะนะ ไม่ใช่รถขายไม่ออก

ถ้าบังคับให้ลูกค้าเอาตัว 2012 เลย คิดว่าคงจะไม่ดีในความรู้สึก

ออฟไลน์ YIM

• ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
Re: หลุด!!! ข้อมูล Avanza 2011 ครับ
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2011, 01:14:11 »

Civic 2HC รอส่งมอบได้เลยปลายปีชัวร์

เกิดมาผมเพิ่งเคยเห็นนี่แหละ Civic แซยิด

รุ่นนี้ขายได้กี่ปีหว่า ถ้าถึงปีหน้า มันน่าจะ 6 ปีแล้วมั้งเนี่ย

นานจริงครับ

แต่การแซยิดของ Civic เป็นเรื่องที่ดีเพราะมันยังมียอดตกค้างอยู่เยอะนะ ไม่ใช่รถขายไม่ออก

ถ้าบังคับให้ลูกค้าเอาตัว 2012 เลย คิดว่าคงจะไม่ดีในความรู้สึก

เห็นด้วยครับ

เพราะเพื่อนผมคนนึง เพิ่งไปถอย FD ขาวมุกรุ่นทิ้งทวนมา ไม่ถึงเดือน

พอถามว่ารุ่นใหม่จะออกแล้วนะ

มันบอกว่า "2HC ยังไงก็ไม่เอา"

ก็เป็นงั้นไปครับ
JDM เท่านั้น จะครองโลก!

ออฟไลน์ HOMY_DEMIO

« ตอบกลับ #32 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2011, 01:29:28 »

นานจริงครับ

เห็นด้วยครับ

เพราะเพื่อนผมคนนึง เพิ่งไปถอย FD ขาวมุกรุ่นทิ้งทวนมา ไม่ถึงเดือน

พอถามว่ารุ่นใหม่จะออกแล้วนะ

มันบอกว่า "2HC ยังไงก็ไม่เอา"

ก็เป็นงั้นไปครับ

ถ้า Honda ยังไม่ชัดเจนในเรื่องการเปิดตัว Civic 2HC คิดว่าลูกค้าส่วนใหญ่จอง FD กันทั้งนั้น

และดูเหมือนว่าลูกค้ามากกว่าครึ่งที่รู้ข่าวสารรถ กลับจอง FD โดยไม่รอ 2HC เลยแม้แต่นอ้ย

มันน่ากลัวก็ตรงนี้แหล่ะ !

ออฟไลน์ liveshow

• รถไม่แรงแต่แซงยาก
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2011, 14:35:22 »
สวยดีครับ  ;D

รบกวนเอา โฆษณาออกด้วยนะครับ
ก็แค่คนธรรมดา ไม่ลองก็ไม่รู้