ผู้เขียน หัวข้อ: ถามเกี่ยวกับที่ท้าวแขนแบบ slide ของเทียบเคียง ใน Jazz GE ใช้ดีทนทานหรือไม่?  (อ่าน 7627 ครั้ง)

ออฟไลน์ Na

• Newbie
  • *
ผมสนใจจะติดตั้ง ที่ท้าวแขนแบบ slide ของเทียบเคียง ใน Jazz GE ครับ ของแท้ราคา 13000 ของเทียบเคียงประมาณ 1500 โทรไปถามทางร้าน เค้าบอกว่าแบบ slide มันจะพังง่าย เลยไม่เอามาขายแล้ว มีแต่แบบไม่ slide ที่พับไม่ได้ ราคาเท่ากัน แต่ผมอยากได้แบบ slide พับได้มากกว่า (แต่งบจำกัด) ใครเคยใช้บ้างครับ มันพังง่ายขนาดนั้นเลยหรือครับ??

ออฟไลน์ Sammy_

• Hero Member
รอท่านผู้ที่่เคยใช้งานมาตอบนะครับ  8)

ออฟไลน์ Lertvarit

ผมไม่เคยใช้หนะครับ

แต่อยากลองแนะนำ หากอย่างได้ของแท้ ลองหาใน yahoo auction japan ดูครับ แล้วเทียบราคา อาจจะหาได้ถูกขึ้นมาก
FD 1.8 + ACV40 Hybrid + E90 LCI 320d sport 
And My new stuff  E60 LCI 520D sport

ออฟไลน์ T1k

• Sr. Member
    • T1K
ใน Yaris ผมใช้ของเทียม ก็ดีนะครับ 800 กว่าบาท แต่ใช้ไปใช้มาไปหุ่มหนังใหม่หมดไปอีก200 บาท

ปล ขายรถไปแถมให้เค้าหมดเลย

ออฟไลน์ YIM

• ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
เอ่อ ขอถามโง่ๆ นิดนึงนะครับ มันคืออะไรอ่ะครับ

แล้วอย่าง March หรือ MZ2 เนี่ย ซื้อมาติดได้ไหมครับ เพราะ 2 รุ่นนี้ไม่มีที่เท้าแขน ขับทางไกลน่าจะเมื่อย

ขอบคุณครับ
JDM เท่านั้น จะครองโลก!

ออฟไลน์ Nioka

เคยดูของเพื่อนในคลับ

บอกได้คำเดียวว่า อย่าครับ !!!!

ถ้าอยากได้จริงลงทุนหน่อยดีกว่า ไม่งั้นเสียตังค์ฟรี

ออฟไลน์ 380Z

ของแท้แพงมากครับ

ออฟไลน์ Na

• Newbie
  • *
เคยดูของเพื่อนในคลับ

บอกได้คำเดียวว่า อย่าครับ !!!!

ถ้าอยากได้จริงลงทุนหน่อยดีกว่า ไม่งั้นเสียตังค์ฟรี

เอ่อ...รบกวนขยายความหน่อยได้มั้ยครับ ว่ามันเป็นอย่างไรบ้าง ถึงไม่แนะนำ???

ออฟไลน์ gunzaa2004

• Newbie
  • *
ของปลอมก็ไม่ได้เเย่ครับ 

ออฟไลน์ T1k

• T1K
ของที่ผมใช้ งานใต้หวัน (ซื้อที่วรจักร) ไม่ถึง1000 งานก็ใช้ได้ (ดีเลยทีเดียว) ใช้มา4ปี
ซ้อมนิสหน่อย (เพราะลูกชอบขึ้นไปนั้ง) ก็ไม่เลวร้านนะ

ออฟไลน์ Prachsaphol_yjd

-ของผมเวลาขับไกลๆ เอาหมอนว่างแทนครับ ;D นุ่มพอดีๆ
เพราะที่ให้มาติดกับตัวเบาะผมว่ามันสูงไป..ใช้งานไม่พอดีกับช่วงแขนผม

ออฟไลน์ Tee@Abuser

• Full Member
  • T&T Garage
ไม่ดี โยกเยก เสียงดัง ไม่คุ้มม

คับผม

รอเก็บเงินไปพักนึงแล้ว เล่น เท้าแขน ของ FIT ตรงรุ่นเลย คุ้มกว่าคับ
T&T Garage & Spp Garage
Sahakorn 17 racing factory