ผู้เขียน หัวข้อ: งานเข้า!! หลังน้ำท่วมกันขโมย Camry ดังสามรอบติดเมื่อคืนนี้  (อ่าน 3187 ครั้ง)

ออฟไลน์ Pluem_411

• Sr. Member
สืบต่อจากกระทู้นี้ http://www.headlightmag.com/webboard2011/index.php/topic,18430.0.html
ดังตอนแรกตี4
รอบสองตี 5
รอยสามตี5ครึ่ง
ทำไงต่อดีครับ ต้องติดเครื่องไว้ตลอด ตอนมันดังคนรอบบ้านผมตื่นหมดแล้ว
ก็ไม่รู้สินะ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

ออฟไลน์ baeyongcai

แล้วได้ถอดแบตเตอรี่ออกรึป่าวครับ ? ถ้าไม่ถอดแบตออกระวัง อีซียูและส่วนอื่นๆ ช๊อตได้นะครับ

ออฟไลน์ Pluem_411

ยังเลยครับเดี๋ยวเอาไปเข้า 0 ละ
ก็ไม่รู้สินะ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

ออฟไลน์ mongolias

• Hero Member
ลองทำความสะอาดหน้าคอนแทคดูครับ

ออฟไลน์ The Coup Channel

• Hero Member
น่าจะมาจากความชื้นด้วยครับ เบื้องต้นถ้าหาแดดได้ลองจอดตากแดด เิปิดประตูทิ้งไว้ซัก 1-2 วันก็ได้ครับ

ออฟไลน์ Koong

ไม่คิดว่าอาจโดนขโมยจริงๆหรือครับ    แล้วตอนเช้ายังดังอีกไหมครับ   :)