ผู้เขียน หัวข้อ: DIM. DO It Make ไฟตัดหมอก ติดหาห(ม)อกแถวๆๆ ปายยยยยยยยย  (อ่าน 22328 ครั้ง)

ออฟไลน์ liveshow

• Hero Member
  • รถไม่แรงแต่แซงยาก
Re: DIM. DO It Make ไฟตัดหมอก ติดหาห(ม)อกแถวๆๆ ปายยยยยยยยย
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: มกราคม 10, 2012, 08:58:54 »
เพิ่ง get มุกคุณ DIM อื่ม ดูมันทำ จริง ๆ ด้วย อิอิอิ ดีครับจะได้รู้ว่าถ้าเปลี่ยนไฟตัดหมอกเขาจะทำอย่างนี้ ว่าแต่เหมือนผมเคยเห็นในเว็ปอื่นด้วย คุณคือ DIM เว็ปอื่นด้วยหรือเปล่าครับ เช๋นเซ็นเซอร์ อะไรทำนองนี้ครับ  :)

ผมทำDIM อยู่ที่ นี้ที่เดียวครับ แต่ในช่วงแรก ผมทำที่ nissanpickup ครับ แต่ทำอยู่ 2  dim แล้วก็ไม่ค่อยได้ไปโพสเท่าไร
ก็แค่คนธรรมดา ไม่ลองก็ไม่รู้

ออฟไลน์ eaowpj

• Sr. Member
Re: DIM. DO It Make ไฟตัดหมอก ติดหาห(ม)อกแถวๆๆ ปายยยยยยยยย
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: มกราคม 13, 2012, 19:19:40 »
ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ แสดงว่าเป็นคนอื่น  :)