ผู้เขียน หัวข้อ: /*-*/ วันอาทิตย์นี้ ยามดึกๆ www.HeadlightMag.com จะปรากฎใน 2 สื่อนะครับ /*-*/  (อ่าน 8438 ครั้ง)

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
1. สื่อ TV
บ้านใครรับ Nation Channel ได้ ก็ดูกันได้นะครับ
รายการ แบไต๋ ไฮเทค ของ พี่หนุ่ย พงศ์สุข หิรัญพฤกษ์
รวมทั้ง พี่โก๋ ศุภเดช (Ripmilla) และ พี่หลาม จิ๊กโก๋ iT
ช่วงตั้งแต่  4 ทุ่มครับ

ทางพี่หนุ่ย จะช่วยพูดโปรโมทเว็บให้ด้วยหนะครับ ไม่แน่ใจว่าจะเป็นอย่างไรบ้าง ลองติดตามชมกันเอาเองครับผม

เป็นรายการสด

หรือเข้าไปที่เว็บไซต์ของรายการไปด้วยเลยก้ได้ครับผม

2. สื่อวิทยุ

ในค่ำคืนเดียวกัน พอเสร็จจากรายการ TV ปุ๊บ
ทางพี่ยอด ซึ่งทำรายการวิทยุ รู้สึกว่าจะเป็นรายการชาวเกย์ Rainbow Radio
กับคลื่นของ เครือ Nation Group ที่ FM.102 ขส.ทบ.เกียกกาย
(ก็สถานีเดิม ที่ผมเคยไปจัดรายการมาแล้ว ตลอด 3 ปีที่ผ่านมา นั่นละครับ)
ทาง พี่ยอด จะโทรเข้ามา Phone in สัมภาษณ์ผมสดๆ ออกอากาศในค่ำคืน ช่วงประมาณ 5 ทุ่ม FM.102 MHz ครับ

ดีครับ กระจายกลุ่มผู้ฟัง ผู้เข้าชมเว็บไซต์ ให้กว้างขึ้นกว่า กลุ่มเดิมที่มีอยู่

ใครสนใจ ก็ติดตามรับฟัง และรับชมได้นะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 01, 2009, 02:23:42 โดย J!MMY »

ออฟไลน์ Mew

• Newbie
  • *
  • web designer
    • Mewwer's Deviantart
กรี๊ดๆๆๆๆๆๆ ต้องดูแล้วๆๆ อิๆๆๆ
Good artist copy. Great artist steal.

ออฟไลน์ Duke2001

• Jr. Member
  • **
ขอบคุณที่มาบอกกล่าวจะติดตามรับชมครับ  ;)

ออฟไลน์ HUT

• **
ครับผม...

ออฟไลน์ TzOzOzN

• **
    • Car-Design-Project
เดี๋ยวห้าทุ่มจะฟังครับ
ถ้าไม่เผลอหลับนะ ::)

ออฟไลน์ ป...ป่าน Love U

• Full Member
  • You'll Never Walk AGAIN
    • Thai Washer Car Club
แบไต๋ อ่า ผมดูบ่อยๆ คับ... ฮ่า ฮ่า ฮ่า
ใจเล็กๆ มันเจ็บลึกๆ อยู่ลับๆ กับสิ่งลวงๆ รอยน้ำค้างเพียงหยดเล้กๆ หล่อเลี้ยงไว้ให้อยู่ต่อไป

AnubisTT

• บุคคลทั่วไป
อยากดูเหมือนกันครับแต่คงไม่ได้ดู เพราะเวลานั้นคงดูช่อง 7 อยู่ (Carling Cup Final)

ยังไงก็คงจะติมตามทีวีย้อนหลังครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 01, 2009, 16:17:26 โดย AnubisTT »

shyboy

• บุคคลทั่วไป

ออฟไลน์ Pan Paitoonpong

• Long live M/T
มาคอนเฟิร์มให้ว่าดูแล้ว

ขอบคุณรายการนี้จริงๆที่ประชาสัมพันธ์ให้กันแบบจริงจัง แถมมีการcap หน้าจอให้ดูอีกต่างหาก
เป็นน้ำใจที่เราขอนับถือจริงๆครับ

- Nissan Tiida บ้านๆ/NX Coupe/AE111/190E1.8

ณ ตอนนี้ 11.42PM

คนเข้า 7,770 คน
ลองดูพรุ่งนี้ดีกว่า
- Nissan Tiida บ้านๆ/NX Coupe/AE111/190E1.8

ออฟไลน์ RhinoMango

• Very Rhino User
  • Let's get back to '94.
ขอบคุณรายการแบไต๋มากๆครับ เคยไปทักพี่หลามในงาน TGS09 เชื่้อว่าพี่หลามคงจำไม่ได้แน่ๆ 55+

ยินดีเป็นแฟนรายการตลอดไปครับ  ;D

:. Volkswagen Vento VR6 '94 // :. Nissan NX "กูปรี" '94

You can Follow me on Twitter : @rhinomango

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com

ขอบคุณ พี่หนุ่ย พี่โก๋ และ พี่หลาม มากๆครับ สำหรับความเอื้อเฟื้อครั้งนี้
และไม่ได้คิดมาก่อนว่า จะใจดีขนาดเอาเว็บขึ้นให้ดูกันด้วย (แม้ว่าจะออกในตอนท้ายก่อนปิดรายการก็ตาม แต่นั่นก็ทำให้ผมดีใจมากๆเลยครับ)

ขอบพระคุณมากๆครับ และหวังว่า ในอนาคต เราน่าจะมีโปรเจกต์ร่วมกันครับผม

ออฟไลน์ ป...ป่าน Love U

• You'll Never Walk AGAIN
    • Thai Washer Car Club

ขอบคุณรายการนี้จริงๆที่ประชาสัมพันธ์ให้กันแบบจริงจัง แถมมีการcap หน้าจอให้ดูอีกต่างหาก
เป็นน้ำใจที่เราขอนับถือจริงๆครับ

ดูเว็บเดียวกันกับ ผมเลย... ถ้าดู TV Online เนี่ยคับ
ใจเล็กๆ มันเจ็บลึกๆ อยู่ลับๆ กับสิ่งลวงๆ รอยน้ำค้างเพียงหยดเล้กๆ หล่อเลี้ยงไว้ให้อยู่ต่อไป

ออฟไลน์ Wisidsak

• My life is HONDA
    • ICONacc
เจริญๆ คร๊าบ
  ปังปอนด์ป่วน...คร๊าบ

ดูเว็บเดียวกันกับ ผมเลย... ถ้าดู TV Online เนี่ยคับ

เปล่าขร้าบ

ผมแค่ดูตามที่คุณ shyboy มาโพสท์ให้ครับ

จริงๆแล้ว..เอ่อ..ผมยังไม่รู้เลยครับว่าเดี๋ยวนี้ดูทีวีสดผ่านเน็ตได้แล้ว

ออฟไลน์ zipboy

ขอบคุณรายการแบ่ไต๋งามๆหนึ่งจอกครับผม

ออฟไลน์ #PETH#

• Sr. Member