ผู้เขียน หัวข้อ: ยางติดรถ BMW 520d F10 ขอบ 17 นิ้ว ใส่ซีรี่ย์ 3 รุ่นนกแก้วได้ไหมครับ  (อ่าน 4742 ครั้ง)

ออฟไลน์ chsuthep

• Jr. Member
  • **
พอดีมีน้องท่านหนึ่งสนใจจะรับล้อแม็กซ์พร้อมยางติดรถ BMW 520d F10 ขอบ 17 นิ้ว ที่ผมถอดเปลี่ยนเป็นขอบ 18 นิ้ว รับมาจากน้อง LanCeLot
น้องเขาจะเอาไปใส่ BMW ซีรี่ย์ 3 รุ่นนกแก้วแต่ผมไม่รู้ว่าจะใส่ได้หรือเปล่า ขอรบกวนเพื่อนๆ ช่วยแนะนำหน่อยครับว่าใส่ได้หรือเปล่า
ขอบพระคุณครับ

• **
ไปพลิกล้อดู เจอสเปคอย่างนี้ครับ
8J X 17 EH2+ IS30

ตกลงมัน offset เท่าไหร่ครับ?

ออฟไลน์ ck_win

• Full Member
IS30 น่าจะคือค่า offset ครับ

• **
สรุปว่ายางยังอยู่ หากเพื่อนๆท่านใดอยากเอาไปใช้สนใจบอกได้ครับ