ผู้เขียน หัวข้อ: เอารถไปล้างแล้วพลาสติกใสตรงหน้าปัจและฝากระโปรงหน้าเป็นรอยเต็มเลย :(  (อ่าน 38664 ครั้ง)

ออฟไลน์ iKrit

• Hero Member
  • Blue. Just BLUE.
โห...สี่ร้อยกว่าแน่ะ :o
"การไม่มีดราม่าเป็นลาภอันประเสริฐ"
แต่มนุษย์มาม่าบางคนก็ชอบเปิดประเด็นทุกที เอ้อ...แปลก

ออฟไลน์ Zx-III

• Sr. Member
แจ่มครับ เก็ยเป็นข้อมูง แต่พอดีรถผมใช้ผ้าเช็ดเองเลยไม่มีรอยมากนะครับ ไม่เคยให้คนอื่นล้างเลย เสียดายเงิน

ออฟไลน์ vuthtichai

แค่กินกาแฟสตาร์บัคแต่ละสาขายังไม่เหมือนกันเลยครับอยู่ที่คนชง ไอ่นี่ก็เช่นกัน เครื่องมือดีแต่ก็อยู่ที่คนใช้อีก สรุป ทุกวันนี้ผมล้างรถเองไม่ให้ใครล้างให้แม้แต่ครั้ง ถ้ารถสกปรกไม่มีเวลาก็ปล่อยไปก่อน เพราะล้างข้างนอกกลับมาทีไรหัวเสียทุกที ( ปกติล้างรถครั้งละ 400 บาทขึ้น ยังห่วยเลยครับ )

ออฟไลน์ srattha

ล้างเอง ทำเป็นรอยเองยังดีกว่าเสียเงินแล้วได้รอยมาอีก