ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้ไปดู swift ในโบชัวส์ จากศูนย์มา  (อ่าน 5633 ครั้ง)

ออฟไลน์ jocole

• Jr. Member
  • **
วันนี้ไปดู swift ในโบชัวส์ จากศูนย์มา
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2012, 20:24:54 »
วันนี้ไปดู  โบชัวส์ จากศูนย์มา

อยากบอกว่า ในแต่ละรุ่นจัดเต็มมากๆเลยครับ ตอนแรกผมคิดไว้ว่า อะไรๆที่ควรมี น่าจะมีแค่ในตัว Top

แต่ปรากฏว่าอะไรที่ควรมี มีมาครบทุกรุ่นเลยน่ะครับ

อะไรที่ควรมี ในที่นี้หมายถึงความปลอดภัยนะครับ

ส่วนความสวย ความสะดวก สบาย ก็ลดหลั่นกันไปตามรุ่นน่ะครับ

ไม่รู้ว่าข้อมูลเป็นความลับไหม ถ้าไม่ควรยังไง ลบกระทู้ผมได้เลยนะครับ

ตอนนี้ผมกังวลเรื่อง ราคาอย่างเดียวล่ะครับ ว่าจะเป็นอย่างไร

ขออย่าให้แพงมากกว่ามาร์ชไปเยอะเลยนะครับ กลัวคนจะซื้อน้อย

เลยไม่รู้ว่าจะจองเลยดีไหม เพราะตอนนี้คิวที่ศูนย์ก็หลักหลายสิบคนล่ะครับ

ออฟไลน์ buggle01

• Full Member
Re: วันนี้ไปดู swift ในโบชัวส์ จากศูนย์มา
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2012, 22:50:39 »
ถ้าบอกแค่นี้ไม่มีปัญหาหรอกครับ เพราะไม่ได้บอกว่าจากที่ไหน อย่างไร เหมือนเอามาแชร์ให้คนซื้อฟัง

ขอบพระคุณมากครับ เพราะผมก็สนใจเจ้าตัวเล็กนี่อยู่ ถ้าไม่ติดว่าผมตัวใหญ่ไปสักหน่อย

แต่คงดีถ้าสแกนหรือบอกอะไรได้มากกว่านี้ เพราะผมก็รอฟังอยู่เหมือนกัน ยังไงรอท่านอื่นชี้แนะนะครับ ที่สำคัญและอยากรู้ที่สุด "ราคาตัวท๊อปครับ"

• **
Re: วันนี้ไปดู swift ในโบชัวส์ จากศูนย์มา
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2012, 23:08:07 »
ราคา ผมถามเซลล์ เซลล์ก็ยังไม่รู้น่ะครับ ได้ข่าวว่า เซลล์จะได้ไปอบรม ประมาณ ต้นเดือนมีนา
เซลล์บอกว่า ถ้า ทาง บ. บอกราคามา อาจจะแอบกระซิบผมได้น่ะครับ

ใจจริงอยากขอโบชัวส์ แต่เซลล์มีอันเดียว

ผมก็อยากจะบอกมากกว่านี้น่ะครับ

ไว้รีวิว พี่จิมมี่ออกมาเเล้ว แล้วแกไม่ว่าอะไรที่ผมจะบอก ก็จะมาบอกรายละเอียดเพิ่มน่ะครับ

แว่วๆ ราคาตัวท๊อป อาจจะขึ้นไปถึง 5.5 เลยก็ได้ครับ แต่ก็ยังไม่ชัวส์

ตอนนี้ใจผมไปที่ ตัวรองท็อปเรียบร้อยเเล้วครับ ติดที่ถ้าเทียบกับมาร์ช ตัวรองอาจจะไปแตะที่ 5 แสน

ซึ่ง มันห่างกับ city mt ที่ผมจองไปแล้วแค่ 6หมื่นนี่ สิ ทำให้คิดหนัก

ออฟไลน์ sarapao11

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2012, 00:10:50 »
นั่นนะซิครับ ถ้าราคาตัวท๊อปออกมา 550 นี่ลำบากเลยนะครับ ต้องมีคนหันกลับไปมองซิตี้ แน่นอน

ออฟไลน์ NineKlao

• Hero Member
  • ชีวิตไม่ได้เป็นดังที่คิด ก็มันคือชีวิตนี่
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2012, 11:00:06 »
5.5 Top ก็ถือว่าไม่แพงน่ะ เทียบกับMarch ก็ยังถูกกว่า

งานนี้อาจมีคนย้ายค่ายได้ ;D

• **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2012, 11:08:17 »
5.5 Top ก็ถือว่าไม่แพงน่ะ เทียบกับMarch ก็ยังถูกกว่า

งานนี้อาจมีคนย้ายค่ายได้ ;D

มาร์ชตัวท็อป ราคา 5.42 รึป่าวครับ หรือผมดูผิดไปน่ะ

พี่จิมมี่เคาราคาคร่าวๆมาเเล้ว

ผมขอฟันธงต่อ
at low 4.7
at mid 4.95
at top 5.5

แน่ๆ

ออฟไลน์ H.

• Hero Member
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2012, 02:23:53 »
MT หายไปไหน TwT
H.