ผู้เขียน หัวข้อ: ปาจเโร่ 2.4 มันสั่นๆและเสียงเวลาแอร์ทำงานดังพอตัง  (อ่าน 2518 ครั้ง)

ออฟไลน์ basboths

• Sr. Member
คือสังเกตุ อาการมาพักนึงครับว่า  รถมันสั่นๆแบบ เหมือนมือถือสั่น เว้นช่วงไปเรื่อยๆ หรือเพราะว่ามันเป็นเกียร์ธรรมดาครับเลยเหมือนเขย่าน่อยๆ

แต่ผมก็เปิดฝากระโปงดูเครื่องมันก็สั่นแบบ ซ้ายขวาๆแรงเหมือนกัน เสียงเครื่องทำงานดังพอตัวยิ่งเวลา คอมเพสเซอร์ทำงานยิ่งดังผิดไปจาก แลนเซอร์ CNG พอตัวเลย

ออ น้ำมัน1ถึง 2300 วิ่งได้ 490 โลครับ เริ่มเข้าที่เข้าทางละมั้ง