ผู้เขียน หัวข้อ: --->กำหนดการ รีวิว Altis CNG<---  (อ่าน 4161 ครั้ง)

ออฟไลน์ Tan Int

• Hero Member
--->กำหนดการ รีวิว Altis CNG<---
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2012, 20:56:15 »

โผล่หน้าโผล่ตามาซะทีสำหรับกำหนดการรีวิวอันนี้

ขณะที่โพสข้อความนี้ กำลังเตรียมรีวิวได้ 2 ใน 6 อยู่เลยครับ รูปยังไม่ได้เตรียมเลย.....รอล้างรถก่อน
ขอบอกก่อนครับว่า ครั้งนี้ ผมจะทำออกมาเป็น Full Review ไปเลยครับ เพราะจะเป็นงานสุดท้ายแล้ว  :'(

และในรีวิวนี้ จะพยายามเพิ่มเนื้อหาพิเศษ"CNG Used" ครับ จะบอกถึงการใช้รถแก๊ส NGV กัน
เนื้อหาส่วนนี้คงไม่มากเท่าไหร่ แต่นอกนั้น ก็เยอะอยู่....

กำหนดการ: ถ้าเป็นไปได้ จะพยายามทำให้ทันวันที่ 15 มีนาคมนี้ครับ กะจะชนกับการเปิดตัว Swift กับ Mirage เลยทีเดียว  ;D

บอกเพียงเท่านี้ละครับ
ขอบคุณครับ
---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
1994 Civic EH9 (4dr) VTi (Made in Japan)
1998 Civic EK 1.6VTi-E Special Edition
2011 Corolla Altis E CNG (Come back)

ออฟไลน์ toonze

Re: --->กำหนดการ รีวิว Altis CNG<---
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2012, 23:06:23 »
วัยรุ่นไฟแรง

ออฟไลน์ 6162002

Re: --->กำหนดการ รีวิว Altis CNG<---
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2012, 23:25:56 »
ขอบคุณมากครับ อยากทราบถึงการใช้งานกับ CNG เนี่ยแหละครับ ว่ารอนานจริงรึเปล่า ระยะทางเป็นอย่างไรบ้าง เพราะผมขึ้นรถตู้ ไม่เคยรอเกินสองคิวเหมือนกันครับ

ออฟไลน์ NINENOI

• Nine & Knight
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 29, 2012, 09:48:44 »
รอชมครับ อยากทราบเช่นกันว่าอืดมั๊ย รอคิวนานมั๊ย ถ้าไปต่างจังหวัดไกลๆแล้วทำไง
ถ้าเราซื้อของที่ไม่จำเป็น สุดท้ายเราต้องขายของที่จำเป็น

dogclubs

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 29, 2012, 18:19:08 »
รถสวยแต่ไม่น่าเป็น taxi เลย ดูเกลื่อน