ผู้เขียน หัวข้อ: }>- ช่วงนี้เงียบๆไปนะเรา เป็นอะไรรึป่าว -<{  (อ่าน 11457 ครั้ง)

ออฟไลน์ YIM

• Hero Member
  • ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
Re: }>- ช่วงนี้เงียบๆไปนะเรา เป็นอะไรรึป่าว -<{
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: มีนาคม 07, 2012, 02:13:25 »
Almera แถวเชียงใหม่เยอะอยู่เหมือนกัน
Innova ใหม่ เห็นประปราย
Avanza ใหม่ ยังไม่เห็นสักคัน(บนถนน)

Avanza วันนี้เห็นคันนึงแถวลาดพร้าวครับ
JDM เท่านั้น จะครองโลก!

ออฟไลน์ Ishida

• Sr. Member
Re: }>- ช่วงนี้เงียบๆไปนะเรา เป็นอะไรรึป่าว -<{
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: มีนาคม 07, 2012, 02:24:04 »
Peugueot 508 มาแล้วนะครับ เงียบมาก
Citroen DS3 เห็นเยอะจัง...

Kia... ขายได้หลักหน่วยคัน

Kia Rio สวยอยู่นะครับน่าเล่นดีได้สิทธิ์ รถคันแรกด้วย

ถามคนในมาบอกว่าไม่หวือหวานะครับ เรื่อย ๆ เองครับ ไม่รู้ทำไมเหมือนกันครับ
พระเจ้าก็เป็นมนุษย์เหมือนกับเรา เพียงแต่ทำได้ในสิ่งที่คนธรรมดาอย่างเราทำไม่ได้

ออฟไลน์ casim

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: มีนาคม 07, 2012, 09:46:34 »
grand vitara เห็นบ่อยออกนะผมว่า

ออฟไลน์ BaSkInElItEgUyS

• Hero Member
  • BaSkInElItEgUy PeRsEuS PrInCe of ZuEs
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: มีนาคม 08, 2012, 12:47:51 »
เอาในเชียงใหม่นะครับ ผมอยู่แถวๆสถานีรถไฟ
1.มาสด้า 3 2.0 เห็นเยอะนะครับ วันนึงๆต้องเห็นอย่างน้อยก็ 3-5 คัน
2.นิสสัน Almera ณ ตอนนี้ เห็นมากกว่ามาร์ชอีกครับ เยอะมาก นับไม่หวาดไม่ไหว
3.Jaguar XF เห็นสองคัน สีขาวกะสีดำ แต่เห็นเกือบทุำกวัน มันสวยมาก
4.BMW 520D เห็นทุกวัน แต่เป็นคันเดิมๆ สีน้ำตาลทอง
5.Hyundai Sonata สีดำ กะสีขาว นี่ก็นานๆเห็นที แต่มักจะสองคันนี้แหละ
6.Brio นานๆเห็นที สามวันเจอ 1 คันประมาณนี้ครับ
7. รถแบรนด์จีน หายเข้ากลีบเมฆหมด
8. Lancer EX ที่นี่ผมเห็นมากกว่าแซยิดนะครับ
9. Cruze เยอะมาก ทุกตรอกซอกซอย เจอแต่ครูซ
10. Vigo Champ และ Fortunner ไฟท้ายใต้หวัน ไม่เห็นมาหลายอาทิตย์ละครับ ไม่รู้ว่าเค้าเอาไปขับกันตรงไหน หายไปเลย