ผู้เขียน หัวข้อ: พอจะทราบมั้ยครับว่า trailbrazer จะได้รับรถกันได้เมื่อไร  (อ่าน 4913 ครั้ง)

ออฟไลน์ kan.kom

• Sr. Member
รวมถึงมันจะมีเครื่องเบนซินให้จับไปดมแก๊ซหรือเปล่าครับ

ถ้าไม่มีหรือนานเกิน ผมจะไปออก Fortuner แทนละครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ HOMY_DEMIO

• Hero Member
ประมาณพฤษภาคมขึ้นครับ

ออฟไลน์ nemesis

• Full Member
ก็ไม่นานมากนะ แต่ไม่รู้จะมีเบนซินรึเปล่า

ออฟไลน์ NS

• การเดินทางครั้งใหม่
ถ้ารอนานคงซบไหล่ Everest หรือไม่ก็ pajero sport ละคราวนี้
จะเลือกรถหรือเมีย....

...รถสิคร๊าฟ

ออฟไลน์ zell

• Jr. Member
  • **
อ่าว เปิดตัวแล้วหรอ ครับ ???

ออฟไลน์ benzd

• Full Member
Fortuner ก็จองได้ แต่กว่าจะถึงคิวได้รถ  :'( :'( :'(

ออฟไลน์ note_PK

• Newbie
  • *
รับรถ พฤษภาคม เลยเหรอครับพี่ Homy เปิดตัวปลายมีนาคม พร้อมส่งมอบอีก 2 เดือนเร็วจังครับ

แต่ตัวรถตอนหน้า และพื้นฐาน  ใช้ร่วมกันกับ colorado ใช่ไหมครับ

ออฟไลน์ kan.kom

• Sr. Member
Fortuner ก็จองได้ แต่กว่าจะถึงคิวได้รถ  :'( :'( :'(

ทราบครับเลยอยากรู้ว่าของ trailbrazer มันรอนานแค่ไหน
เพราะของ fortuner ประมาณ 4-5 เดือนมั้ง
ถ้าพอๆกันแล้วมีเครื่องเบนซินก็จะรอครับ

ออฟไลน์ MC Stradale

จับดมแก๊สเลยหรอครับ แต่ผมว่าถ้าจะเอางั้นก้ Fortuner ติดแก๊สก้น่าจะดีกว่านะครับ