ผู้เขียน หัวข้อ: เห็นชื่อไอแพดใหม่นึกถึงIsuzuเลยครับ  (อ่าน 3040 ครั้ง)

ออฟไลน์ LaTeX

• Sr. Member
นึกถึง The new iPad ถ้าเอาไปใส่กับชื่อรุ่นของ Isuzu จะเป็นไง
เริ่มจากปรับโฉม
-The new iPad Gold Series
-The new iPad Plattinum (ใช้แล้วรวย)
 iPad X-Series
-The new iPad Titanium
..
และแท๊บเล็ตรุ่นใหม่ของโลก The All New iPad

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Hero Member
  • Archievement in Control
Re: เห็นชื่อไอแพดใหม่นึกถึงIsuzuเลยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 09, 2012, 08:41:05 »
อนาคตคงมี All New iPad
IPad for the whole world

ถ้าเป็นเจ้าสุคงเป็น iPad รุ่นใหม่หมด
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ MC Stradale

• Hero Member
Re: เห็นชื่อไอแพดใหม่นึกถึงIsuzuเลยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 09, 2012, 18:37:30 »
เอางั้นกันเลยนะครับ 555

ออฟไลน์ ArmMoTo

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 10, 2012, 23:58:07 »
ฮาตรง

ถ้าเป็นเจ้าสุคงเป็น iPad รุ่นใหม่หมด

ฮ่าๆๆๆๆ

ออฟไลน์ WinniE

• TO THE WORLD BEST...K5
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 12, 2012, 16:49:49 »
อนาคตคงมี All New iPad
iPad for the whole world

สโลแกนน่าจะเป็น Tablet For The Whole World มากกว่านะครับ ;)

ปล. ใครซื้อ The New iPad แล้วก็ไม่ต้องกลัวตกรุ่นนะครับ เพราะว่าต่อให้ออกรุ่นใหม่มากี่รุ่นๆ มันก็ยังเป็น "The New iPad" อยู่ดี ;D เหมือนกับ Mitsubishi Lancer CHAMP ตัวที่คาดสติ๊กเกอร์ New Generation Power เพราะกี่ปีๆ มันก็ยังเป็น "New Generation Power" อยู่
ปล.2 ถ้าเอา iPad2 ตอนที่แบตหมด(ไม่เปิดเครื่องให้ดู)ไปหลอกขายว่าเป็น The New iPad จะมีคนเชื่อไหมนี่ ;D
2003 Honda Accord 2.4 E
2007 Nissan Frontier Navara King Cab 2.5 SE

ออฟไลน์ IkkQ

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 17, 2012, 11:11:15 »
คิดมาได้นะคะ   ;D  แต่ตอนนี้กำลังหาคนซื้อให้อยู่ 5555