ผู้เขียน หัวข้อ: // รีวิวรายการต่อไป....ต่อจากนี้ ยังอาจต้องสลับคิวนิดนึง //  (อ่าน 14658 ครั้ง)

ออฟไลน์ diow_1991

• Sr. Member
อยากอ่าน Mitsubishi Mirage Full Review ครับพี่จิมมี่

ออฟไลน์ muzaa

มารอ BT-50 Pro ครับเพราะคาดว่าจะจองภายในอาทิตย์นี้ครับ

ออฟไลน์ นายพรานจ๋าหมีมาแล้ว

• Hero Member
  • เส้นขอบฟ้า
รีวิวมากมายแต่ของ C-Coupe กับ SLK ยังต้องรอต่อไป รอ รอ รอ........

ออฟไลน์ anubiz

• Newbie
  • *
รอ Nissan Almera ครับ

ออฟไลน์ Beater

• Newbie
  • *
รอ BT-50 ครับ สนใจมากๆ

ขอบคุณพี่จิมมี่ครับที่สร้างสรรค์ผลงานดีๆมีคุณภาพให้ได้อ่านกัน

แล้วก็อย่าลืมดูแลตัวเองบ้างนะครับ

ตั้งแต่ได้เข้ามาเวปนี้ครั้งแรกจนถึงวันนี้

จะเปิดเวปนี้เป็นเวปแรกๆเลยครับ  ;D

ออฟไลน์ hutzero

ช่วงนี้กระแส ECO Car เริ่มดุเดือด  ถ้าได้ Full Review ครบๆ  คงมีผลต่อการตัดสินใจของคนอีกเป็นหมื่นเลยครับ

ออฟไลน์ MC Stradale

"5 - Series รีวิวนี้ รอกันนาน" หมายถึงว่าต้องรอไปอีกหรือว่าเป็นรายการที่กำลังจะมาครับ

เป็นกำลังใจให้ทีมงาน Headlightmag ครับผม

ออฟไลน์ wiszard

• Full Member
ผมว่าถ้า Full Review ของ Eco car คันไหนออกก่อน มีผลต่อการตัดสินใจมากๆ แน่นอนครับ
ผมรอ Swift อยู่ครับ แต่ดูใน list แล้ว กลุ่ม Eco ดันยังไม่ทำ Production เลยอ่ะ สงสัยคงรออีกนานแน่ๆ

ปล.อยากให้พี่จิมมี่ช่วยเน้นไปที่กลุ่ม Eco car ก่อนจะได้หรือไม่ครับ เพราะช่วงนี้เป็นช่วงเปิดตัวรถด้วย
คงมีคนที่ติดตามเยอะ และมีผลต่อจำนวนคนเข้าเว็บเป็นอย่างมากแน่นอนครับ

...ที่สำคัญ พักผ่อนเยอะๆ นะครับ

ออฟไลน์ RUKTOOKKHON

ผมณัฐวุฒิ  ตรงคำนี้อะครับ พี่จิมมี่

"จนถึงช่วงน้ำท่วมกรุงรอบใหม่ ปลายปีนี้"

ณัฐวุฒิ ใสยเกื้อ
 ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D

ออฟไลน์ THEKHAM

ผมณัฐวุฒิ  ตรงคำนี้อะครับ พี่จิมมี่

"จนถึงช่วงน้ำท่วมกรุงรอบใหม่ ปลายปีนี้"

ณัฐวุฒิ ใสยเกื้อ
 ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D

"เอาอยู่"  555
 :'( :'( :'( :'(

ออฟไลน์ chaiz

คันไหนก็ได้ครับ ประดับความรู้ คู่การตัดสินใจ  :D

ออฟไลน์ [J]e[w]

ทะยอยอาทิตย์ละเรื่องเลยเพ่
Don't waste time grieving over past mistakes, learn from them and move on!

ออฟไลน์ Peach

• Jr. Member
  • **
ขอเพิ่มwaiting listให้พี่จิมมี่หน่อยคับ
1. Mercedes-Benz CLS
2. Porsche Cayenne
3. BMW X1
4. Mercedes Benz Viano/Vito
5. Toyota 86
6. Nissan 370Z minor change
7. Toyota Alphard (2.4/V6/Hybrid)
8. Toyota Prius C
9. BMW 3-Series (New)
10. BMW M5
เยอะไปมั้ย5555
05' Toyota Camry
11' Toyota Corolla Altis
04' Kia K2700

ออฟไลน์ boyce

• Full Member
Product น่าสนใจทั้งนั้นเลยครับ
รออ่านด้วยครับ
โดยเฉพาะ "โคโลราโด้" ครับ
Update ข้อมูลเรื่องศูนย์บริการด้วยนะครับ
โดยเฉพาะยี่ห้อที่ไม่ใช่จ้าวตลาด
ขอบคุณล่วงหน้าครับ