ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนถามคุณ J!MMY ว่าจะมี Frist Impression ของตัว New Camry 2012 หรือเปล่าคับ  (อ่าน 3432 ครั้ง)

ออฟไลน์ north

• Sr. Member
เห็นว่าวันนี้เป็นวันเปิดตัว All new Camry2012
เลยรบกวนถามคุณ J!MMY ว่าจะมี Frist Impression ของตัว New Camry 2012 หรือเปล่าคับ

ผมว่าน่าจะมีหลายๆคน รวมถึงตัวของผมเองด้วย ที่อยากรู้เกี่ยวกับรถและรวมถึงสมรรถนะ ของเจ้ารถ New Camry 2012 ตัวนี้คับ
เลยจะรบกวนถามว่าพอจะมี Frist Impression บ้างไหมคับ

ออฟไลน์ MC Stradale

• Hero Member
All New แล้วผมว่าพี่จิมมี่น่าจะทำ First Impression นะครับ