ผู้เขียน หัวข้อ: ถามเพื่อนๆที่จองหรือได้รับรถแล้ว Jazz jdm ครับ...  (อ่าน 3593 ครั้ง)

ออฟไลน์ poonshop

• Sr. Member
พอดีตอนบ่ายวันนี้จะไปจองแล้วครับ..รอรถ1เดือน ...เลยอยากทราบว่า เพื่อนๆได้ส่วนลดของแถมอะไรบ้างครับ..จะเอาไปต่อลองกับเซลล์ดูครับ...
ผมพาน้องไปออกที่ศูนย์แถวบ้าน (ตจว.) ที่จังหวัดผมได้โคต้ามาแค่10คันเอง...เห็นเซลล์บอกว่าไปแล้ว3ครับ...(ปล.ไม่ค่อยมีคนเอา)

ขอบคุณครับ...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 21, 2012, 10:06:59 โดย poonshop »

ออฟไลน์ NineKlao

• Hero Member
  • ชีวิตไม่ได้เป็นดังที่คิด ก็มันคือชีวิตนี่
Re: ถามเพื่อนๆที่จองหรือได้รับรถแล้ว Jazz jdm ครับ...
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 21, 2012, 10:45:56 »
พอดีตอนบ่ายวันนี้จะไปจองแล้วครับ..รอรถ1เดือน ...เลยอยากทราบว่า เพื่อนๆได้ส่วนลดของแถมอะไรบ้างครับ..จะเอาไปต่อลองกับเซลล์ดูครับ...
ผมพาน้องไปออกที่ศูนย์แถวบ้าน (ตจว.) ที่จังหวัดผมได้โคต้ามาแค่10คันเอง...เห็นเซลล์บอกว่าไปแล้ว3ครับ...(ปล.ไม่ค่อยมีคนเอา)

ขอบคุณครับ...

เซลล์มีเงินให้เล่นประมาณ 3-5 พันบาทครับ ในงบเอาไปทำอะไรก็ได้

อ่อ

- ผ้ายางมีติดรถมาแล้วนะครับ ไม่คิดเป็นของแถม
- กรอบป้ายบังคับแถม อันนี้ก็ไม่ต้องคิด

แนะนำพรมศูนย์ แท้ กับสปอย์เลยศูนย์แท้ (ถ้าคุณต่อราคาได้น่ะ)

ดอกเบี้ย ตอนนี้ฮอนด้าลิสซิ่ง 2.4% หรือที่อื่นต่ำกว่านี้ครับ

ที่เหลือ คุณติดข้างนอกได้หมด ไม่ต้องซีเรียสครับ ;D

ออฟไลน์ jt5150

• Newbie
  • *
Re: ถามเพื่อนๆที่จองหรือได้รับรถแล้ว Jazz jdm ครับ...
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 21, 2012, 11:58:56 »
ของผมเป็น Lot แรกสีส้มออก 0 สุวินทวงศ์ ไม่เอาของแถมทุกรายการแต่สั่งของ Honda Access ไปประมาณ 40,000 บาท จ่ายจริง 30,000 บาทครับ

ออฟไลน์ keng.

• Hero Member
  • ฅ.ฅนรักรถ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 21, 2012, 13:58:55 »
ของผมได้ฟิล์ม X-tra cole ,ผ้ายาง,กรอบป้าย,พ่นกันสนิม,เคลือบสี 24 ครั้ง

แค่นี้ล่ะครับ