ผู้เขียน หัวข้อ: camry dับ prius mc เค้าจะเริ่มส่งมอบรถกันได้ประมาณเดือนไหนครับ  (อ่าน 4654 ครั้ง)

ออฟไลน์ K_D

• Sr. Member
พอดีคุยๆ กับเซลล์ที่รู้จักกัน 1 คน และที่ไม่รู้จักกันอีก 1 คน
เค้าว่า prius mc กว่าจะส่งมอบรถได้คงเดือน พค. เพราะเดือนหน้านี้โรงงานจะหยุดยาวจริงหรือเปล่าครับ
ส่วน camry ผมไม่ได้ถามเพราะไม่มีปัญญาอยู่แล้วครับ  ;D

แค่อยากรู้ว่าทำไมรถเปิดตัวแล้วถึงไม่พร้อมส่งมอบเลยครับ
ผมว่าตอนนี้มันก็น่าจะประกอบไปได้เยอะแล้วนี่นา
แต่ผมอาจจะผิดก็ได้ใครรู้ช่วยไขข้อข้องใจทีนะครับ

ออฟไลน์ Zx-III

เมื่อกี๊แถวท่าพระกลับบ้าน เจอcamry ใหม่ด้วยครับป้ายแดง

ออฟไลน์ Chris Evn

• Hero Member
เจอ  camry หลายคันวิ่งว่อนแล้วคับ

ออฟไลน์ GUDJA-MAN

• Hero Member
Camry 2.0-2.5 บางศูนย์มีรถเลย ไม่ต้องรอ

ออฟไลน์ cheer282775

• Jr. Member
  • **
ผมเพิ่งไปจอง Prius mc กะเซล มาไม่เห็นมีใครบอกเรื่องหยุด1เดือนเลยนะครับ
ส่วนเรื่องรถ Prius ส่งมอบเร็วสุดภายในเดือนเมษาครับ ตามเซลบอก เพราะรถเข้าไลน์ผลิตต้นเมษาครับ

ออฟไลน์ OLan-मंदिर लड़का

Camry นี้ผมเห็นวิ่ง 2-3 คัน แล้วน่ะครับ

แต่เป็นตัว 2.0 กับ 2.5  ;)

ออฟไลน์ power2002

• ประหยัดได้ด้วยเท้าตัวเอง!
camry2.0 วิ่งกันเกลื่อนแล้วครับ ส่วนโรงงานหยุดน่าจะมาจาก วันหยุดที่เยอะและเกือบต่อเนื่องอาจทำให้เจ้าหน้าที่หลายๆ ส่วนหยุดยาวๆๆๆๆๆๆ กันครับ

ออฟไลน์ K_D

ตอนแรกผมกะจะจอง prius แหละครับ แต่ศูนย์ที่ผมคุยด้วยอาจจะมีตัวปัจจุบันอยู่เยอะเลยเชียร์ตัวปัจจุบันมากกว่า
ส่วนคัมรี่ผมยังไม่เห็นบนถนนเลยอาจจะเพราะผมอยู่แต่ในบ้านมั้ง
ทำงานที่บ้านไม่ได้เห็นเดือนเห็นตะวันเลย แต่ก็ดีครับไม่ต้องเจอรถติดตอนเช้ากับเย็น  :D

ออฟไลน์ esdrive

• Newbie
  • *
อยากททราบเหมือนกัน ศูนย์ไหนได้รถเดือน เม.ย. จะไปจองวันนี้เลยครับ