ผู้เขียน หัวข้อ: Toyota Innova ดีเซล ยังมีขายอยู่ไหมครับ ???  (อ่าน 5514 ครั้ง)

ออฟไลน์ tungzaa

• Newbie
  • *
Toyota Innova ดีเซล ยังมีขายอยู่ไหมครับ ???
« เมื่อ: มิถุนายน 22, 2011, 20:18:21 »
ตอนนี้กำลังหารถสำหรับครอบครัว อินโนว่าเป็นตัวเลือกที่น่าสนใจ แต่เข้าไปเวบโตโยต้า ไม่เห็นมีเครื่องดีเซลเลย อยากรู้ว่ายังมีอยู่รึเปล่าครับ ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ Ji.Cl.

• Sr. Member
Re: Toyota Innova ดีเซล ยังมีขายอยู่ไหมครับ ???
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2011, 20:27:13 »
ไม่มีแล้วครับ เหลือแต่เบนซิน

ถ้าอยากได้เครื่องดีเซล ตอนนี้คงต้องหันไปมองรถครอบครัวพื้นฐานกระบะอย่าง Fortuner, Pajero Sport, Everest ครับผม

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Hero Member
  • Archievement in Control
Re: Toyota Innova ดีเซล ยังมีขายอยู่ไหมครับ ???
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2011, 20:37:35 »
ปิ๋วไปตอน MC แล้วครับ
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ TnP_PKt

• Hero Member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2011, 16:49:22 »
ไม่มีดีเซลแล้วครับ คอนเฟิร์ม และผมก็จองเบนซินไปแล้วด้วยครับ