ผู้เขียน หัวข้อ: !!เคาะราคา ChevroletTrailblazer 1.05-1.49 ล้านบาท พร้อมเทียบอีอฟชั่นรุ่นต่อรุ่น  (อ่าน 17959 ครั้ง)

ออฟไลน์ SADAEW

• Full Member
รอดูราคาจริงดีกว่ามั้งครับ

และที่สำคัญถ้าเอาไปเทียบกับยี่ห้ออื่น ระบบต่าง ๆ มีให้มากเท่ากับที่เชฟให้มั้ยครับ
ระบบพวกนี้บางคนอาจจะมองไม่สำคัญ คนที่รู้คุณค่าของมันเท่านั้นครับ ที่จะบอกว่าคุ้มค่า
เพราะออพชั่นต่าง ๆ ที่มองเห็นได้ด้วยตา ยี่ห้อไหนก็เหมือนกันแหละครับ

เห็นด้วยครับ แต่ว่า ผมสนใจรุ่นออโต้ขับสอง ซึ่งระบบความปลอดภัยมันก็โดนตัดไปเยอะเหมือนกัน T___T

ผมอยากให้ตัวท๊อปมีเลือกได้ระหว่าง 2WD/4WD เป็นปุ่มเลือกเหมือนกับฟอร์จูนเนอร์อ่ะครับ ไม่รู้ว่ามีรึเปล่า??

ออฟไลน์ MJunior

• Full Member

และที่สำคัญถ้าเอาไปเทียบกับยี่ห้ออื่น ระบบต่าง ๆ มีให้มากเท่ากับที่เชฟให้มั้ยครับ
ระบบพวกนี้บางคนอาจจะมองไม่สำคัญ คนที่รู้คุณค่าของมันเท่านั้นครับ ที่จะบอกว่าคุ้มค่า
เพราะออพชั่นต่าง ๆ ที่มองเห็นได้ด้วยตา ยี่ห้อไหนก็เหมือนกันแหละครับ

เห็นด้วยครับ แต่ว่า ผมสนใจรุ่นออโต้ขับสอง ซึ่งระบบความปลอดภัยมันก็โดนตัดไปเยอะเหมือนกัน T___T

ผมอยากให้ตัวท๊อปมีเลือกได้ระหว่าง 2WD/4WD เป็นปุ่มเลือกเหมือนกับฟอร์จูนเนอร์อ่ะครับ ไม่รู้ว่ามีรึเปล่า??

ผมเห็นในรูปแว๊บๆ ว่ามีนะครับ เป็นแบบหมุน

ออฟไลน์ MC Stradale

• Hero Member
มันแพงกว่า Fortuner และ PJS แต่ option ด้านความปลอดภัยก้ได้เยอะกว่าด้วยรึเปล่าครับ ผมว่ามันก้โอหละมั้ง

ออฟไลน์ AVANTGARDe'

• AWDiesel

Fortuner มันเลือกไม่ได้นะครับ เป็น 4WD ตลอดเวลาครับ

ออฟไลน์ NINENOI

• Nine & Knight
รุ่น LT 2.5 (2WD)      - 1,050,000 บาท

option ที่จำเป็นก็มาครบหมด ไม่น่าเกลียดนะครับ

เห็นด้วยครับ ผมว่าโอเคเลยนะ แต่ถ้าให้ซื้อจริงในรถระดับนี้ก็คงเอาปามากกว่า ถ้าแก้ปัญหาเสร็จนะ
ถ้าเราซื้อของที่ไม่จำเป็น สุดท้ายเราต้องขายของที่จำเป็น

ออฟไลน์ mooja

• Jr. Member
  • **
โห  จะเอาระบบความปลอดภัยพร้อม  ต้องไปเล่น4WDเลยหรอ  รอดูเอฟเวอเรสก่อนดีกว่า  ถ้ามาเเนวเดียวกัน  คงถอย น้องปาขับ2 ดีก่า