ผู้เขียน หัวข้อ: พรีอุสเก่าสามารถเปลี่ยนfontเป็นDVD navigatorของตัวใหม่ได้รึเปล่าคับ  (อ่าน 3191 ครั้ง)

ออฟไลน์ THUIO

• Full Member
พรีอุสเก่าสามารถเปลี่ยนfontป็นDVD navigatorของตัวใหม่ได้รึเปล่าคับ

ออฟไลน์ pongisra

• Hero Member
เดาว่าได้ครับ แต่จะคุ้มค่าหรือไม่ เพราะน่าจะแพงเอาเรื่อง

ออฟไลน์ wooot

• Full Member
ลองแวะไปดูในคลับก็ได้ครับ เห็นมีทำกันอยู่หลายคน แต่ไม่ใช่รุ่นเดียวกับของติดรถ MC นะครับ

ผมก็แวะไปหาข้อมูลมาเหมือนกัน ตัวเก่าส่วนลด 1 แสน กวนใจมากๆ ถ้าแถมประกันอีกต่างหากนะ....แหล่ม