ผู้เขียน หัวข้อ: ///// ระหว่างรถทัวร์ ที่ช้าแต่ดูปลอดภัย กับ รถตู้ที่เร็วแต่ดูเสี่ยง จะเลือกโดยสารอย่างไหนกั  (อ่าน 15907 ครั้ง)

ผมไม่เลือกรถครับ เพราะมันไม่มีให้เลือกแล้วแต่จุดหมายที่จะไป
แต่ผมรู้สึกว่ารถตู้ที่ผมต้องขึ้นเดี๋ยวนี้ขับช้ากว่ารถทัวร์อีก บนมอเตอร์เวย์โดนรถทัวร์แซงทั้งทาง ;)

ออฟไลน์ mugencbr250

• Newbie
  • *
ช้าแต่ชัวร์ ดีกว่าครับ ไม่อยากเอาชีวิตไปเสี่ยงกับเรื่องแบบนี้หรอก อิอิ

บริษัททัวร์ยุโรป รับจองตั๋วเครื่องบิน ราคาสุดพิเศษ

ออฟไลน์ ismael

• Sr. Member
อุบัตเหตุยังคงมี
จนถึงปัจจุบัน..
รถตู้ยังคงนิยมเรื่อยๆ..

Rip

ออฟไลน์ Noncyclopedia

• Hero Member
เสี่ยงทั้งคุ่ครับ

ขับช้าได้แปลว่าปลอดภัย. หลับในเยอะแยะ
ขับเร้วเสี่ยงแต่คนขับมีสติไม่ได้ง่วงก้อมี

ออฟไลน์ e:smart Hybrid

• Hero Member