ผู้เขียน หัวข้อ: สนใจ ฟอร์ด เฟียสต้า 1.5 ครับ  (อ่าน 3525 ครั้ง)

ออฟไลน์ Bever

• Newbie
  • *
สนใจ ฟอร์ด เฟียสต้า 1.5 ครับ
« เมื่อ: มีนาคม 29, 2012, 21:44:41 »
1. อยากทราบของแถมที่เพื่อนๆไปจองในงานมอเตอร์โชว์ครับ แล้วจำเป็นไหมถ้าช่วงจัดงาน แล้วผมต้องจองในงานถึงจะได้โปรเดียวกันครับ เพื่อนๆได้รถเมื่อไหร่ครับ
2. ปัญหาเรื่องการประกอบกับ defect ต่างๆ ยังมีเกิดขึ้นในรถล๊อตหลังๆอีกไหมครับ เช่น การรั่วเวลาอัดเติมน้ำมันเต็มถัง หรือมีปัญหาอื่นรึเปล่า

ขอบคุณทุกท่านที่ช่วยตอบครับ

ออฟไลน์ 6162002

• Hero Member
Re: สนใจ ฟอร์ด เฟียสต้า 1.5 ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 29, 2012, 21:56:47 »
1.จองข้างนอกก็ได้โปรเดียวกันครับ อาจได้ข้อเสนอดีกว่าด้วยซ้ำ แล้วแต่ว่าเจอใคร แถมยังได้ลองขับนานกว่าด้วยครับ มอเตอร์โชว์มีไว้แบบ ดู+ลองรถหลายๆคันคร่าวๆ ส่วนถูกใจคันไหนก็ไปลองข้างนอกดีกว่าครับ
2. อันนี้ไม่รู้อ่ะครับแหะๆ รอท่านอื่น