ผู้เขียน หัวข้อ: ขอรบกวนเพื่อนที่มีความรู้เรื่องน้ำมันครับ (ถ้าซ้ำขออภัยครับ)  (อ่าน 2925 ครั้ง)

ออฟไลน์ pee1818

• Sr. Member
ผมได้ดูวีดีโอคลิปนี้แล้วสงสัยมากๆ ครับว่าเป็นขอมูลจริงหรือเปล่า
ดูจบนี้เครียดเลยครับ

ออฟไลน์ 6162002

• Hero Member
เท่าที่ทราบ (ผมเรียน Fuel Tech.)   ก็จริงหลายส่วน บางส่วนไม่ทราบเหมือนกัน
แต่อย่างหนึ่งที่อยากจะบอก สำหรับคนที่จะดู ต้องระลึกไว้ว่า มันเหมือนเป็นการเสนอข้อมูลด้านเดียวด้วยครับ
เหมือนเวลาเหลืองโจมตีแดง แดงโจมตีเหลืองนั่นแหละครับ ที่พูดมาก็จริงอยู่ แต่ก็อ่ะนะ ข้อมูลด้านเดียวครับ

แต่สิ่งหนึ่งที่ผมเห็นด้วยแล้วเซ็งมากๆคือ เราโดนเอาเปรียบเยอะครับ แต่ก็อ่ะนะ เพราะนักการเมืองเรานี่แหละครับ ล่าสุดก็เขาพระวิหารอีก (ไม่พูดมากกว่านี้ละครับ เดี๋ยวผิดกฎบอร์ด 55 )

ออฟไลน์ Godzilla2005

• Full Member
เคยดูข่าวหลังเทียงคืน  มีพบบ่อ ก๊าซหรือนำมัน กลางกรุง น่าจะ กทม

แต่กลับให้ สัมปะทาน กับ ต่างชาติซะงั้น งงเมหือนกัน

ไม่รู้จะเอาเปรียบคนในชาติกันไปถึงไหน

รายการที่  มี นักข่าวกีฬา 2 คน นะคับ จำชื่อรายการไมได้

ออฟไลน์ mooja

• Jr. Member
  • **
ผู้ถือหุ้นรวยเลอะ