ผู้เขียน หัวข้อ: Accord JP มีใครจองแล้วหรือไปสอบถามมาไดส่วนลด+ของแถมประมาณไหนครับ  (อ่าน 3769 ครั้ง)

ออฟไลน์ pongisra

• Hero Member
คือที่บ้านกำลังคิดว่าอยากได้ Accord JP ตัว 2.4 ครับ เนื่องจากไปดูที่ Motor Show มาแล้วติดใจในหลายๆอย่าง

แต่ไปถามที่ศูนย์แถวบ้านมา ได้ส่วนลด 15000 ไม่แถมประกัน รู้สึกน้อยๆไปหน่อย (ตัวไทยแถมประกัน)

เลยอยากมาสอบถามว่ามีใครไปถามมาแล้ว หรือใครจองแล้วได้ส่วนลด ของแถม ยังไงบ้างครับ

PM มาก็ได้ครับ ขอบพระคุณมากครับ

ออฟไลน์ Hokkaido

• Full Member
อย่างน้อยควรได้ประกันชั้น 1 นะครับ

ลองหาๆดู ผมเห็นมีหลายที่เหมือนกัน

ออฟไลน์ 5thAvenue

• Hero Member
  • Hi!!!!
เต็มที่ไม่เกิน 20,000 ครับ รถมีน้อย ประกันหมดหวัง

หรือไม่ก็ปล่อยใ้ห้ค้างสต๊อกนานๆ เด๋วก็ได้เอง 555+