ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามถึงแนวทางการออกแบบ chevrolet ยุคใหม่  (อ่าน 3241 ครั้ง)

ออฟไลน์ O_o"

• Hero Member
เท่าที่เห็นออกมา 1-2 ตัวดูแล้วมันจะดีขึนหรือแย่ลงครับ ส่วนตัวผมเท่าที่ดู chevrolet ยุคใหม่นี้หน้าตาออกมาเรียบๆแต่ดูเป็นผู้ใหญ่ขึ้นดูเรียบง่าย

ในอนาคตทั้ง cruze captiva และ trailblazer อาจจะได้หน้าตาออกมาแนวนี้

ออฟไลน์ Ruksadindan

• Hero Member
Re: สอบถามถึงแนวทางการออกแบบ chevrolet ยุคใหม่
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 04, 2012, 14:49:09 »
ออกมาแบบนี้แหละครับ ได้ฟีลอเมริกันกำลังดี แต่ขอติครูซที่ความเห็นส่วนตัวบอกว่า เหมือนกับเอาหน้าหลังฮอนด้ามายำใหญ่ใส่เข้าไป ส่วนไอ้พวกที่ใส่ไฟท้ายอีคลาสก็ไม่มีความเป็นตัวของตัวเอง

ออฟไลน์ chaiz

• Sr. Member
Re: สอบถามถึงแนวทางการออกแบบ chevrolet ยุคใหม่
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 04, 2012, 15:00:35 »
เรื่องการออกแบบผมว่าดีขึ้นครับ เรียบๆ แต่ดูดี

ส่วนเรื่องแต่งรถ ก็ตามแต่เจ้าของชอบครับ นั่นคงเป็นตัวตนของเค้าแล้วล่ะ

ออฟไลน์ asrimung

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 04, 2012, 20:37:13 »
ออกมาแบบนี้แหละครับ ได้ฟีลอเมริกันกำลังดี แต่ขอติครูซที่ความเห็นส่วนตัวบอกว่า เหมือนกับเอาหน้าหลังฮอนด้ามายำใหญ่ใส่เข้าไป ส่วนไอ้พวกที่ใส่ไฟท้ายอีคลาสก็ไม่มีความเป็นตัวของตัวเอง

ผมว่ามันแค่คล้ายๆนะ เรื่องไฟท้ายมันก็สวยดี น้อยคนเลยครับที่ว่าไม่สวย

ออฟไลน์ Ko Love Lexus

• Full Member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 04, 2012, 20:48:48 »
พวกคุณจะคอมเม้นอย่างไรผมไม่ว่าไม่สนแต่ที่รู้ๆ "ผมชอบ"
Nothing is impossible. ไม่มีอะไรเป็นไปไม่ได้

ออฟไลน์ PANZERFAUST

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: เมษายน 05, 2012, 16:05:15 »
ผมว่า Chevrolet ออกแบบหน้าตาเป็นเอกลักษณ์ของตัวเองดีนะครับ โดยเฉพาะพวก SUV แต่ Captiva ตัวล่าสุดนี่ไม่ใหวจริงๆ กระจังหน้าจะใหญ่ไปใหน