ผู้เขียน หัวข้อ: ใครที่รอ E250 CDI 7G-Tronic MBTH ขอแสดงความยินดีด้วยครับ มันจะมาแล้ว  (อ่าน 7305 ครั้ง)

ออฟไลน์ Arado_kung

• Hero Member
เซลล์ที่เบนซ์สวนหลวงแจ้งมาว่าตัว E250 CDI 7G-Tronic จะเข้าประมาณเดือนมิถุนาหรือกรกฎานี้ แต่ไม่มี command online ให้ เป็นตัวElegane เหมือนเดิม ใครที่อดทนรออยู่คงสมหวังซักที รอกันรากงอกเลยทีเดียวกว่ามันจะมาได้

ออฟไลน์ pongisra

น่าจะมีรุ่น AVG ด้วย

ELEGANCE หน้าตาไม่หล่อ ช่วงล่างก็นุ่มไป

คนอยากซื้อรถศูนย์ก็ยังต้องมองเกร์ยอยู่ดี

ออฟไลน์ MystogaN

ไม่ได้จะขัดอะไรนะครับ แต่จะบอกว่าปีหน้าก็ปรับโฉมแล้ว .... :P

ออฟไลน์ adminope

• Jr. Member
  • **
ปีหน้าปรับโฉมอย่าลืมเอาเบาะหน้านุ่มๆมานะ bmwจะได้ไม่ต้องขายไปเลย

ออฟไลน์ TDGK

• Full Member
เหอะๆผมรอจนเลิกรอละครับ ดีเซล ลูกเมียน้อย หนีไปML เรียบร้อย

ออฟไลน์ mick

ใช่ครับ ใกล้เปลี่ยนโฉมแล้ว ใครสนใจรอรุ่น เทกระจาด นะครับ

http://automotoring.blogspot.com/2012/02/mercedes-benz-e-class-going-to-get.html

ออฟไลน์ sundown55

• Sr. Member
หน้าจะช่วงล่าง avantgarde ถ้าเครื่อง ดีเซลอะ ::)

ออฟไลน์ !+! Bomb !+!

น่าจะผลิตรุ่น AV ด้วย แล้วอัดออปชั่นให้เต็ม+ทำราคาดีๆเพื่อมาสู้กับ 525d ฝั่งนั้นเขาออปชั่นเต็มจนล้นออกมาแล้ว เครื่องกับเกียร์ก็ทันสมัยกว่า

ออฟไลน์ TheBestOrNothing

น่าจะผลิตรุ่น AV ด้วย แล้วอัดออปชั่นให้เต็ม+ทำราคาดีๆเพื่อมาสู้กับ 525d ฝั่งนั้นเขาออปชั่นเต็มจนล้นออกมาแล้ว เครื่องกับเกียร์ก็ทันสมัยกว่า

เห็นด้วยเลยครับพี่บอม ตอนนี้แค่ผมเจอ E250CGI AV ที่ออกจาก MBTH ป้ายแดงแล้วเซงมากมายครับ ซื้อตอน 4.49 (No Command APS+5Speed+No Paddle Shift)
MBTH งก Options มากเลยครับ สงสัยต้องทำราคาแข่งกับ เกรย์อันมากมายแน่เลย 555+

ออฟไลน์ !+! Bomb !+!

เห็นด้วยเลยครับพี่บอม ตอนนี้แค่ผมเจอ E250CGI AV ที่ออกจาก MBTH ป้ายแดงแล้วเซงมากมายครับ ซื้อตอน 4.49 (No Command APS+5Speed+No Paddle Shift)
MBTH งก Options มากเลยครับ สงสัยต้องทำราคาแข่งกับ เกรย์อันมากมายแน่เลย 555+

ไม่เป็นไรน้องโบ้ท ถือว่าได้เอามาขับเท่ๆก่อนคนอื่นตั้งนานแน่ะ ^^ บริษัทย่อมมีการปรับเปลี่ยนสินค้าบ้างไปตามกาลเวลาครับ

ออฟไลน์ Despinaauto

มี paddle  shift  ก็ไม่ได้ใช้ครับ  ไม่ว่าในคันไหนก็ไม่กล้าใช้  กลัวเกียร์เสียนะครับ

ออฟไลน์ gayji

• Full Member
มาเชียร์ MBTH ให้ออก 250 CDI AV ด้วยคนครับ อยากขับดีเซล แต่ชุด Elegance มันธรรมดามาก ไม่โดน เท่า AV
เผลอใจไปดู 525Di ของบีเอ็มมา ขานั้น Option สลบครับ เกือบอดใจไม่ไหว ราคาก็ไม่แพง MBTH ทราบแล้วเปลี่ยน แล้วแปลให้ ดร.พาฟเลอร์อ่านด้วยนะครับ :)